Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huyu binti ana tatizo gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by figganigga, May 27, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    habari yenu wana jf.huyu binti anaumia tumbo chini ya kitovu kila baada ya ku-do.nini tatizo na tiba yake?
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sex fatigue....:mimba:
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa maelezo mafupi hivyo...labda mpiga ramli ndio anaweza kujua tatizo na tiba! Elezea kwa kirefu ni lini ameanza kuona hali hiyo? Je ni kwa mwanaume mmoja tu inakuwa hivyo, her past boyfriends ilikuwaje? kuna seasonality ya hayo maumivu...yanatokea after every sex au kuna baadhi ya siku za mzunguko?

    Kama hayo maumivu yapo tu wakati na baada ya kila tendo la ndoa hata akiandaliwa vizuri, na katika wakati wote wa mzunguko...inaweza ikawa hali tunaita 'retroverted uterus' ambapo kizazi (uterus) ambacho kwa kawaida huelekea kwa mbele (anterverted) kinakuwa kinaelekea kwa nyume (retroverted)..kwa hiyo inakuwa rahisi sana wakati wa tendo la ndoa uume kukifikia na kukisukuma wakati wa nje ndani, hata kama uume ni mfupi. Hali hiyo husababisha maumivu kwa mwanamke huyo wakati na baada ya tendo. Ukifanya Ultrasound inaonesha kama hilo ni tatizo.

    Hali hiyo ni inakuwa mwanamke amezaliwa hivyo kimaumbile, kwa hiyo anakuwa na maumivu tangu anapoanza kujihusisha na tendo la ngono.

    Matibamu mara nyingi kama maumivu si makali sana ni kutumia pain killers, lakini matibabu thabiti kama maumivu ni makali na hayavumiliki ni operation kukiinamisha kizazi kwa mbele na hivyo maumivu hayatokei tena.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    maumivu yameanza juzi.anasikia maumivu makali.ni kwa mala ya kwanza.anaumia hata wakati wa kutembea.akilala haliumi labda alalie tumbo.jana alimeza diocipro jana akapata nafuu kidogo.
     
Loading...