Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu siyo wizi kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mapujds, Aug 23, 2011.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndugu wana jf, jana kuna tangazo lililetwa hapa jamvini na kampuni moja inajiita plusfinance wakasema kwamba wanahitaji watu kwa ajili ya business planing training ambayo itafanyika tarehe 26/27 mwezi huu.kwa kuwa waliweka namba za simu nikaamua kuwapigia kwenye namba hii 0687024164 nikaongea na mmoja wa wahudumu na kuniambia nitume cv yangu na watanipa maelekezo.leo saa 10.00am wamenitumia sms kwenye simu yangu wakiniambia kuwa nahitajika kulipa sh 50000 kama ada ya kuhudhuria kwenye training hiyo na nilipe kabla ya tarehe 25 mwezi huu sehemu ya kulipa ni PFL located at IDEAL HOTEL 1st floor Faya area behind Exim bank.namba ya aliye nitumia hiyo sms ni 0758921404.naombeni ushauri mimi pamoja na wengine wote ambao hawafahamu ujanja wa huu mji.asanteni.
     
  2. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Hii kampuni ipo kabisa ni ya kweli ipo pale faya nyuma ya Exim ,manake mi namfahamu hata mmiliki,ila mi nliwahi kwenda pale manake walitangaza nafasi za kazi kwa wakati huo,ingawa sikuafikiana na terms zao,labda hilo la kulipia Training wangeweka wazi kuwa mshiriki anatakiwa kulipa gharama gani na kwanini ili mtu ufahamu kabla ya kufanya maamuzi ya kushiriki.ni vizuri uwasiliane nao au uende physically wakueleweshe as to why you have to pay.
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu, kinachonitisha ni kwamba hata cv bado sijazituma then wananiambia nicomfirm kwa kulipa hiyo pesa.
     
  4. h

    hoyce JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    changanya na zako. Wewe unaomba kazi unapata wapi pesa na kumlipa tajiri? Za nini?
     
  5. m

    mbasamwoga Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be carefully...... Ujasiliamali huo, ndo ujanja wa mjini kaa chonjo. Angalia sana michezo ya utapeli ya dude pale tbc utapata suluhisho la kutotapeliwa.
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana nimewaomba ushauri mkubwa,thanks
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maadam umeshapata maelezo kuhusu ofisi ilipo basi nenda moja kwa moja kwa maelezo zaidi
     
  8. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa lugha nyepesi ni 'WEZI'
     
  9. t

    tyadcodar Senior Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usa tia shaka achana nao
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ..........hamna kitu hapo....nao wanafuta kama wewe
     
  11. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao wanatafuta kazi kwako unawalipa wewe sio wao wakulipe. Wamekuwa weng sana hao kuwa makini. Uckubal kutoa pesa. Ni wezi!!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    kulipia mafunzo ni kitu cha kawaida. tatizo langu ni kujibiwa kwa sms, tena b4 kutimiza sharti la kutuma cv. nashauri ukawatembelee,na ukishawaona nashauri uwazukie siku ya training na ulipie hapohapo. sidhani kama wanaweza kupata darasa lililojaa! training ni sehemu mojawapo matapeli wanaitumia sana. ungeweza kucheki web ya udsm ama kutuma email kuulizia kama kuna training hiyo unayohitaji.
     
Loading...