Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni Utawala na Uongozi Bora au Ukweli wa Siasa Tanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by niweze, Dec 28, 2010.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Maisha ya Viongozi wa Tanzania

    [​IMG]
    Wananchi Wakiumia - Maisha Magumu Kila Siku

    [​IMG]
    Shule za Wananchi Waliowengi
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    CHA KUSHANGAZA HATA HAO WALIOKAA HAPO CHINI YA MTI.........WAKISHAFIKA JUU NAO WANASAHAU WALIKIOTOKA..............huo ni ukweli wa siasa TZ
     
  3. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka hii picha ya kwanza ni TZ kweli??
    Mbona hiyo emblem iliyoko mlangoni mwa jengo hilo jeupe sio ya TZ?
    Instead Kenya or else
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Labda ana maana yake, tusubiri tuone!
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha ya kwanza ni Entebbe State House
    By the way, imejengwa na wachina kwa (gharama ya kuanzia) $87M
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2015
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    magufuli anasema anashangaa nami nashangaa
     
Loading...