Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huu ni ubepari wa aina gani na utaisha lini????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Carla, Oct 11, 2012.

  1. C

    Carla Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wana jf wenzangu hebu tujuzane labda mimi nina kaujinga kanastaili kuondolewa ntauliza kutumia mfano il mnielewe'mf,mimi nafanya kazi kwenye kampuni nikapewa target kwamba kwa mwezi niingizie kampun milion 3 afu wenyewe watanilipa laki 4 nikafaulu kufanya hivyo wakanipa mshahara wangu alafu wakaniongezea target had mil10 nikafikisha lakini wakanipa ile ile laki 4 je huu sio unyonyaji? hiki kitu ni haki na kama sio nikashtaki wapi??naombeni mawazo na msaada wenu
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yeah ni unyonyaji huo. Atleast ni kamfano
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hiyo ni kampun gani,ukiona wanakufanyia hivo we iingizie hiyo kampun ela hiyo hiyo million 3,kampun nyingine zina tamaa na siyo waaminifu
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Inategemea na agreement yenu. lakini na wewe una wajibu wa kuwauliza, unaweza kukuta wanakutaim kama utauliza au. Ndio tabia za mabepari hizo, kukunyonya mpk utoe povu.
     
  5. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    soma upya mkataba wako wa ajira kabla ya kushitaki, halafu kaa na mwajiri wako mpange terms upya utakua safe
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,234
    Trophy Points: 280
    mweleze mwajiri wako kuwa akulipe kadiri ya kazi unayofanya
     
  7. C

    Carla Senior Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ni kampuni ya tigo na ndo wanavyowafanyia sales man wa tigo rusha yani wananikwaza: atleast wangekua wanatoa hata ten percent ya kiasi unacho waingizia jamani!
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe unaonesha unaweza kujiajiri na kuanzisha kitu ya kwako...

    Hapo sepa haraka sana...You can be an investor soon
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,448
    Likes Received: 3,443
    Trophy Points: 280
    Jamani kwani mfanyakazi ni ww pekee hujui wapo wengine kuna kulipia kodi ya ofisi,matengenezo,vat,kulipia umeme etc usilalame wakati unajua kuwa hayo yapo

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. C

    Carla Senior Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    nisipo sema nani atasema tz kuna freedom of speech lakini watu niwaoga coz kuna vitisho vya chinichini,na uzuri jf tunaruhusiwa kujimwaga na tunapendana ndo mana ukitoa hoja lazma utapata msaada wa namna moja au nyingine na hata ikiwa ni tatizo la mahusiano jf wana jibu la tatizo 'kidole kimoja hakivunji chawa' asanten wadau mlio nielewa na kunipa mawazo yenu naendelea kukusanya kama kuna mengine
     
  11. C

    Carla Senior Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    nilitumia mfano ili nieleweke lakin ni ukweli mtupu na mbaya zaidi mimi wa mil kumi nalipwa laki nne na yupo wa mil ishrin analipwa hiyohiyo laki nne na wapo wa mil tano, sita wanalipwa hiyo hiyo laki nne, wakuu kama mpo badilikeni kwa upande wangu naweza nikatoka mda wowote: je hao wengine tuwe waungwana,
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    wewe usisikitike
    iba ujuzi hapo,isome vyeema kampuni,
    jifunze kazi zoote
    itakuja kukulipa mno baadae....jifanye mjinga now
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Talked like a Boss. True ndo way to go
     
  14. G

    Grim Reaper Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    dah? Pole sana Mjumbe, naamin ushaur wa The Bos ndo mpango mzma... Ila pole sana Jo
     
Loading...