Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu Muujiza au Fiksi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Mar 2, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kukua kwa teknolojia, kila picha inatakiwa uiangalie kwa makini kabla hujaamini kuwa hivyo ndivyo ilivyo.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kuna ukweli wowote katika hiyo picha
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama mtoto tumboni unaweza kuona alama za vidole na unyayo kama hivyo. common observation ni mtoto ku-stretch mguu tumbo likatuna alipokanyaga.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwa ukubwa wa tumbo hiyo mimba itakuwa kwenye hatua za mwisho. Je mtoto anakaaje tumboni katika stage hiyo?
     
Loading...