Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hutaki Unaacha-CCM Itapoteza majimbo yote kanda ya ziwa 2015!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Apr 12, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Hata uchaguzi ungefanyika leo CCM imezidi kujichafua,
    Mikoa ya Kagera, Shinyanga,Mwanza, Geita, Simiyu na Mara inaonesha hali itakuwa ngumu sana kwa CCM kupata japo jimbo moja.
    Kuna makund i ya vijana yanahamasisha vijijini hadi nashangaa, mwamko huu umetoka wapi?
    Sleeping Giants nani kawaamsha usingizini?
    Hali ni hii kanda ya ziwa, vipi Songea tujuzeni?
    bongo lala kondoa/Dodoma inahitajika nguvu mpya nako hali ikoje?
    Tanga ktk uchaguzi wa udiwani CCM ilikuwa ya 3, hii nayo imekaaje?
     
  2. M

    Makindo Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja,CDM wamejipanga sana hawasubiri 2015,kwa kanda ya ziwa magamba imekula kwao,mzee Msuya aliwaambia kuikosa kanda ya ziwa ni anguko kubwa kwa ccm,nashauri CDM waongeze nguvu Tanga,Mtwara,Lindi,DSM,Morogoro na Dodoma bila kusahau Tabora
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nilitangaza kwenda Tabora kuitangaza Chadema!
     
  4. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nilikuwa Hororo Tanga kwa kazi zangu za mawasiliano ya cm nikawa napata tea ktk kibanda kimoja na zikaja story za siasa wale w'ke nikawachallenge kwa jinsi gani wanachelewesha mapinduzi ya nchi hii kwa kuipenda Ccm .wakasema nisiwakashifu kwa jinsi wanavy√łona mbali 015 waimwage ccm wamesema hawadanganyiki tena.nami nijatoa elimu ya uraia kila mtu anatamani afike .15 ashuhudie anguko kuu la ccm
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,710
    Trophy Points: 280
    CHADEMA wana mathematician wa ukweli, siyo hawa magamba, zanzibar 1,000,000=tanganyika42,000,000, Tunakomaa na kanda ya ziwa, nyanda za juu kusini, kaskazini, na mwamko wake utaambukiza cheche za ukombozi hadi kwa wakwere. waache magamba wawakomalie lema na lisu, wakija shtuka!!! kama kanumba!!!
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Spencer, nina wasisi na akina-Nshomile kule Kagera. Hawa jamaa elimu yao haijawasaidia bado wameikumatia ccm, Nge hakubatiwi sijui hawa watu wa Kagera wanapata wapi ushujaa wa kuikumatia (Nge) ccm. Mbeya 2015 ccm tumetenga kuwaliwaza na wilaya za Chunya na Ileje tu.
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zabora utapata wanachama wengi sana..hongera sana kwa moyo wako!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa Kamanda Lema atakuwa na kazi ya kumwangusha tembo kwa kidole tu, ngoja tumkabidhi chopa, aanze kazi rasmi!
    Mtajuta kumwondoa kunako Ubunge...na rufaa mtakata nyie badala ya cdm, mtataka bora arudi kuwa Mbunge!....huh!
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cha msingi hapa cdm ikomae na elimu kwa raia.
    Tunataka kuona 2015 ccm chali.
    Then, tu-deal vizuri na mtoto wa rais ambaye amekuwa bilionea ndani ya muda mfupi wakati baba yake ni prezidaa, kwa hakika huyu mtoto wa rais lazima apande karandinga. Hata kama akiwa mbunge wa chalinze, chamoto atakiona.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    M4C ndio kila kitu. Imewashika pabaya magamba, hawapumui.
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    2015 hawatoki hawa CCM kwani dalili ishaonekana kama wanaelekeza pesa za Chama, Mafisadi, Nguvu ya TISS, JWTZ, POLISI, PCCB etc kwenye jimbo moja na bado wanashindwa kwa kura Nyingi mfano Arumeru.. Unategemea nini siku nchi nzima tukiwa kwenye uchaguzi...
     
  13. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hali ni hiyo kanda ya ziwa, sijui kama wataambulia japo diwani mikoa ya Arusha moshi na manyara!
     
  14. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Mkuu siamini kama comments zako ni hizi siku hizi, umeishiwa sana ni maneno mawili matatu tu, huna jipya umeishia kukosoa typing error! Hukuwa hivi huko nyuma, Hope majibu ya Daktari Nassari kule Arumeru yalikuwa ni HIV+ na unaishi kwa matumaini, bahasha noma
     
  15. B

    BUBE JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kagera wilaya za Ngara na Karagwe matokeo yalikuwa tata. So, nadhani Kagera ongelea zaidi Bukoba (rural & urban) pamoja na Muleba, wilaya zilizosalia zipo juu mkuu! Jimbo la Karagwe mabomu yalipigwa ili matokeo yatangazwe!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Ukiona mpaka Magamba kama haya yanaweweseka basi ujuwe CCM kwishney......huyu tutusa badala ya kuchangia mada yeye anaangalia typing error ya mchangiaji!!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuwa wa kiume....ukitaka kutukana tukana live, siyo kuandika kimafumbo!! Hapa hatuimbi taarabu
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Ni mwezi sasa nilikuwa nafanya kazi na watu wa halmashauri, ajabu ni viongozi wa juu kabisa wamegeuka wapinzani na wao na CHADEMA damdam!wanalalamika kuingiliwa kimajukumu na Madiwani wa CCM wasio na elimu, wanatamani sana kufanya kazi na great thinkers wa CHADEMA. Sasa nimeelewa kwa nini CCM hawawataki ma DED kuratibu katiba mpya
     
  19. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Nisamehe bure brother,am human am not perfect! ila nini maoni yako, wananchi wanasema wangependa waone robo tatu ya wabunge ni CHADEMA 2015.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mkoa huwa unanishangaza ni KAGERA hawa jamaa ni masifa ya bure tu huku mjini wakati mkoa wao ni miongoni mwa mikoa minne masikini hapa Tz,wameikumbatia ccm ,sijui wakoje usomi wenu haujawasaidia chochote!
     
Loading...