Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huna bwana huna mume huna kingast una nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Jamani tuna landlord etu yaani tuko nae hapa hapa yeye hana mume alishaachika nadhan alitendwa sana enzi za ujana wake lakini naona tendo la kutokuwa na mtu linautesa sana jamani

    yaani yeye bila kutukanana na watu kila siku ajafurahi mpaka majuzi dada mmoja kaama kaita matarumbeta watu wakahisi sherehe kumbe anamuaga mama kwa mafumbo na maishiri watuu wakajimwaga binti akaondoka na gari limejaa vitu vyake ...haooo

    jamani hivi usipokuwa na mwenza ndi waathirika na hasira hivi ama sie ndie twageuka wenza yaani ukimwona na majiran wenzake awaongei utasema wake wenza...
    Kazi kweli kweli
    wenye kukaa
    nyumba za @@##$#$
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Haya sasa matarumbeta unaretewa

    aibu yako aibu yangu

    aibu yakooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huenda hakupata washauri wazuri enzi hizo maana kuachwa au kuacha mwenzi wako ni kitu kinataka moyo kukabiliana nacho, some get through easly others wanabaki na frustration muda mrefu. anahitaji huruma huyo.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du uswazi kiboko kweli yaani unakodi hadi matarumbeta kufurahia upweke wa binadamu mwenzako? Hiyo ni sadism; ni masadist pekee ndio wanavuka mipaka kwa wenzao; hata mktu kakosea ; masimango na mafumbo na matarumbeta! Du!
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Halo halo halo.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ohooooooo yeshakuwa haya tena?:confused:
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe Pdidy ulivyo andika umekoseaa weeeeeeeeeeeeeeeeeeeh ..mtafutieni king'asti
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hebu jaribu kuchukua nafasi halafu utuambie matokeo
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pd hii habari ungeiweka vizuri kama ilivyo kwa Dina Marios!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    yalaaaa wataka asinchaji kodi!!!!!!??garama yake waijua lakini!!!
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Eee bwana eeh! umemchoka namna hiyo nduguyo mpaka kumwombea kifo kibaya namna hii!:D
     
Loading...