Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya ubunge shinyanga mjini iliingiliwa na riziwani kikwete?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, May 3, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [h=6]Hivi huyu Riziwan kikwete ni nani ndani ya nchi hii? mimi nikiwa mmoja wapo wa wa wapiga kura wa shinyanga tuliofungua kesi dhidi ya mbunge feki wa shinyanga mjini ndugu Masele nimeshindwa kuelewa huyu ridhiwan ni nani nadani ya nchi hii hasa baada ya mahakama kuu kanda ya Tabora kutupilia mbali madai yetu kwa sababu zisizo na mshiko wowote ikonyesha kuwa kuna mkono wa mtu, baada ya kazi zangu za kiintelijensia kuzianza nimekuja kugundua kuwa ile hukumu iliandaliwa Orion Tabora hotel ambapo Masele, katibu mwenezi wa CCM shinyanga mjini walionekana Tabora tangu tarehe 24 mwezi uliopita na wote watatu walilala hotel ya Orion tabora hotel na waliandikisha mapokezi majina yao halisi lengo likiwa ni kufanya juu chini ili Masele amabye ni rafiki yake na Ridhiwani Kikwete hapotezi ubunge wake kwa maana kila mtu anajuwa hata yeye mwenyewe anajuwa kuwa hawezi kushinda
    Hiyo hukumu ina mkono wa Ridhiwan labda kwa maelezo ya mzee wake
    Napenda kutangaza kuwa kama CHADEMA tukichukua nchi 2015 lazima riziwan awajibike kwa huo uijnga anaoufanya , nina namab za vyumba walivyolala tangu hiyo tarehe na kwanini wawepo tabora siku 8 kabla ya hukumu????[/h]
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ridhiwan Kikwete ni mtoto wa mkuu wa kaya. Ni bingwa fitna.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono mkuu, kunako 2015 kuna watu tutawapa kipigo kama cha Samuel Do ili kurudisha heshima ya nchi yetu
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu Riziwan kikwete ni nani
    ndani ya nchi hii?


    mimi nikiwa
    mmoja wapo wa wapiga kura
    wa jimbo la shinyanga mjini tuliofungua kesi
    dhidi ya mbunge feki wa
    shinyanga mjini ndugu Masele (ccm)
    nimeshindwa kuelewa huyu
    ridhiwan ni nani ndani ya nchi
    hii hasa baada ya mahakama kuu
    kanda ya Tabora kutupilia mbali
    madai yetu kwa sababu zisizo na
    mshiko wowote ikonyesha kuwa
    kuna mkono wa mtu, baada ya
    kazi zangu za kiintelijensia
    kuzianza nimekuja kugundua
    kuwa ile hukumu iliandaliwa
    Orion Tabora hotel ambapo
    Masele, katibu mwenezi wa CCM
    shinyanga mjini walionekana
    Tabora tangu tarehe 24 mwezi
    uliopita na wote watatu walilala
    hotel ya Orion tabora hotel na
    waliandikisha mapokezi majina
    yao halisi lengo likiwa ni kufanya
    juu chini ili Masele amabye ni
    rafiki yake na Ridhiwani Kikwete
    hapotezi ubunge wake kwa
    maana kila mtu anajuwa hata
    yeye mwenyewe anajuwa kuwa
    hawezi kushinda
    Hiyo hukumu ina mkono wa
    Ridhiwan labda kwa maelezo ya
    mzee wake
    Napenda kutangaza kuwa kama
    CHADEMA tukichukua nchi 2015
    lazima riziwan awajibike kwa huo
    uijnga anaoufanya , nina namab
    za vyumba walivyolala tangu hiyo
    tarehe na kwanini wawepo
    tabora siku 8 kabla ya
    hukumu????
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Chief masanja nakupa pole lakini pia najipa pole si tu kwa sababu ni mwana Chadema,bali mimi ni natoka Shinyanga na nimekaa sana.kinachoumiza kichwa ni pale hukumu inaamuliwa hotelini au Ikulu badala ya mahakamani na wahusika wakawa majaji na mahakimu tu.jipangeni vizuri hapo shinyanga na mnatakiwa kumuonyesha wazi wazi huyo masele kuwa hatakiwi,inatakiwa ari kama iliyotokea DAR jana baada ya makamanda wa CDM kuwasindikiza mafisadi wa CCM kuanzia mahakamani hadi kwenye ofisi ndogo za CCM pale Lumumba huku wakiwazomea na kuwaambia live kuwa CCM ni wezi,na kesi hiyo imeaamuliwa Ikulu,kwa vile Mahanga na JK ni marafiki,na hili la Masele na Riziwan sipingi kama kesi itakuwa imehukumiwa pale hotelini Tabora.
    Tuendelee kujipanga
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    Ridhiwan anaamini ccm itatawala milele na bahati mbaya hana akili kama babake kusoma alama za nyakati.!
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu poleni sana. Huyu riziwani ana mengi sana yenye makunyanzi na kutia kichefuchefu.
    After 2015 election, surely he will face his fate.
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Riziwan ndiye aliyeshiriki kubadilisha matokeo ya uchaguzi 2010.
    Naona bado anaendelea kutufatafata tutadil na malori yao ya LAKE we waache.
    Kwanza kwa nini tununue gesi ya LAKE????????????????????????
    Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit
     
  9. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante lakini hukumu ya Mungu ipo akumbuke hivyo.
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu riziwani amwambie mshua, yale mageleza wayaboreshe... In short ajiande...
     
  11. bepari1

    bepari1 Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Huyu mtoto ni fisadi,mnafiki na mwizi wa kutupwa! Nani anakumbuka fitna zake kwenye uchaguzi wa yanga na kilichompata francis kifukwe? Kura za maoni nzega na kilichomtokea hussei bashe! Wale wezi wa madini yetu ya tanzanite kule arusha nasikikia yeye ndo mwanasheria wao. Wakati wao yeye na baba yake hauko mbali.
     
  12. l

    lemikaoforo Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayo shillingi, LAKE OIL, DALBIT TRUCK
    Arusha,Morogoro,Mwanza alivyowekeza akina Benjamin ni cha mtoto,
    Ndo maana dogo anazo za kuchezea
    Ikulu siku hizi ni mahali pa kwenda kuchukua ubilionea
     
  13. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wana shinyanga tunataka maendeleo toeni ujinga wenu cdm mmetuchosha
     
  14. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We ***** nini? Maendeleo gani mnayoyataka? Leo mwaka wa 51 baada ya uhuru, Shinyanga hamna maendeleo yoyote kwa sababu ya magamba. Mkoa wenye utajiri wa kutisha (nadhani Tanzania nzima). Dhahabu kila kona, almasi za kumwaga, ardhi yenye rutuba inayomea mpunga, karanga, pamba, n.k.
    Lakini vyote vinatajirisha wageni a.k.a wawekezaji! Halafu wewe na mawazo yako ya kisaburi saburi eti unataka maendeleo eti CDM waondoe ujinga! Jiulize kama mtoto wako anaweza kusoma kwenye hiyo shule inayoitwa Savannah!
    Ondoa ujinga wako kwanza! Tafakari na uchukue hatua!
     
Loading...