Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya EPA-Ipitiwe upya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, May 24, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi napata shida kupambanua, mbona hawa EPA
    dagaa ndio wanaofungwa, eti wa bil 1.8 na hapa

    akitoka ndo alipe pesa aliyoepua, ningeomba hukumu ipitiwe tena walipe pesa kwanza ndio wahfungwe miaka5 ili isije tokea upotevu wa kile ambacho wangepaswa kulipa baada ya kumaliza kifungo, na pia lolote laweza tokea gerezani kuna mambo mengi,

    swala la pili ni kwamba kwanini wale EPA MAPAPA wa bil 38, na wengine wakubwa hawajaanzwa wao kwanza na ndio wawafate EPA DAGAA?
    au hawa ndio MBUZI WA KAFARAA?
     
  2. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole hii ndio Tanzania zaidi uhijuavyo
     
Loading...