Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Dowans ya ICC yatua Mahakama Kuu Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Jan 19, 2011.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hukumu ya Dowans ya ICC yatua Mahakama Kuu Dar

    Na Waandishi wetu
    19th January 2011

    [​IMG] Mchakato wa kuisajili waanza
    [​IMG] UVCCM nao waipinga Dowans

    [​IMG]
    Mitambo ya Dowans

    [FONT=ArialMT, sans-serif]Hatimaye Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi wa Migogoro ya Biashara (ICC), imewasilisha hukumu yake Mahakama Kuu ya Tanzania, inayoiamuru Shirika la Umeme nchini (Tanesco) kuilipa fidia ya Sh. bilioni 94 kampuni ya kufua umeme wa dharura ya Dowans Tanzania Limited, kwa madai ya kuvunjiwa mkataba wake.[/FONT]


    Endelea hapa http://www.ippmedia.com/

    My take:Kumekucha ndo maana kumekuwa na vikao vyingi vya dharura
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi ni 94 billion au 185 ?
    na kama ni 94 ile 185 ilitoka wapi?
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo bado wanatuchanganya,inaonekana hii bei ni ya mapatano. Inaonekana Serikali wameomba kupunguziwa.

     
Loading...