Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu viongozi wa CHADEMA kesho 30/5/2012 mahakama kuu kanda ya Dodoma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, May 29, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanabodi hukumu inayowakabili viongozi wa CHADEMA mkoa wa Dodoma itasomwa kesho katika mahakama kuu kanda ya Dodoma kuanzia saa mbili asubuhi.Kesi hiyo inawahusu katibu wa CHADEMA mkoa wa DODOMA mh.Masawe,Mratibu wa wanawake wa CHADEMA mkoa wa Dodoma Mh.Kunti Yusuph na Mjumbe wa baraza la vijana mkoa wa Dodoma ndugu Edward.Watu hawa kwa pamoja wanatuhumiwa kwa kosa la kufanya mkutano wa hadhara katika wilaya ya bahi pasipo kuwa na kibali cha polisi.Nitawajuza kitakachotokea kesho mahakamani.Kwa wafuasi wote wa CHADEMA walioko Dodoma mnaombwa kuhudhuria mahakamani kwa ajili ya kusikiliza hukumu hiyo.MUNGU IBARIKI TANZANIA,MUNGU IBARIKI CHADEMA.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa.
    Tutakuwa pamoja nawe hiyo kesho kufuatilia kinachojili huko.
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki chadema yetu na viongozi wake
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado sijaona kosa lao! Kwani polisi wanatoa kibali au ulinzi? Ninavyofahamu mimi ni polisi wanapewa taarifa na wao wanatoa ulinzi! Hakuna swala la kibali kwenye mikutano!
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi kile kipindi Vijana wa CCM wameandamana na kufanya mkutano bila kuwa na kibali pale Arusha walikuhukumiwaje kwa ajili ya kumbukumbu tu
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mkutani ulikuwa wa watu watatu?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wataaachiwa huru na serikali ilipe gharama za kesi na iombe msamaha kwa kuwasababishia usumbufu na maumivu yasiyo na maana yoyote
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kama hukumu hiiitasomwa basi itakuwa ni one step ahead. Maana haya malaka waliyojipatia polisi ya kuwa watoa vibali kwa wanasiasa kufanya kazi zao yatafikia ukomo. Any type of ruling itakuwa ni positive kwa kukuza demokrasia ya vyama vingi.

    Kama watawafunga itakuwa ni nafasi nzuri sana kupaza sauti za upuuzi huu wa polisi kwa amri za wanasiasa kimataifa na kuweza kuionesha dunia kuwa Tanzania wanayoijua si ile wanayoiona. Kama watawaachia kuwa wana haki ya kufanya mkutano pia ni step ahead. Itakuwa mbaya kama watawaachia kwa kukosa ushahidi wa kuwatia hatiani, kama ikifanyika hivyo viongozi wa CDM wakate rufaa.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii ndio kesi ya kwenda mahakama kuuuu kweli?
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tutakuwa pamoja makamanda.kesi hii ni uonevu wa dhahiri.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Maamuzi yoyote yatakayotolewa hayatavunja kasi ya wana chadema na wapenda mabadiliko kuelekea Tanzania ya watu waliostaarabika. Sana sana ndiyo yatachochea moto wa mabadiliko.
     
  12. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho tupo pamoja high cort.ITAFAHAMIKA TU,PEOPLEZ POWER TUSITENGANE KTK HILI.
     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuombe Mungu wataachiwe huru.
     
Loading...