Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku ni Kujikweza au Ushamba?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Apr 2, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unafiki....jpg

    Hapa yupo na Mzungu....... kisa mzungu hakutaka kukanyaga kanga wala mkeka........


    IMG_7819.JPG

    Hapa Akiwa na Wamatumbwi....atadai mkeka...kanga...nk eti asichafuke....usanii mtupu!!
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160


    Duh jamaa kanikumbusha suruali za mchelemchele za 1980s


    [​IMG]
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, achana na viongozi wetu. Ngoja 2015 ndo kitaeleweka. Si wameshafanya uongozi na ufalme.
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Haha, achana na viongozi wetu. Ngoja 2015 ndo kitaeleweka. Si wameshafanya uongozi ni ufalme.
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Viongozi wetu wako busy kutumikia wazungu sio sisi wamatumbi wenzao.
     
  6. G

    Godyp Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Waachen watachafuka!na kuumia miguu! meeeeeen!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani hiyo miti aliyoipanda ilishakauka kitambo sana.
     
  8. s

    shamsengi Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mtoto wa mkuliuma sijui analima nyama kwake?haina shida sana tunachohitaji ni mabadiliko...watu tubadilike
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh yani shambani na mkeka na door-mat, huyu ndo mtoto wa mkulima, ndo babake alivyokuwa analima huko kwao? kwikwikwi
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyu mama hapa pembeni yake kanifurahisha sana...amemaanisha anachokofanya.....Mtoto wa mkulima hata udongo hajashika!!
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ushamba au Ulimbukeni? hapo nyuma kuna watoto, unafikiri anawajengea picha gani kichwani kuhusu kilimo? Na kuna kitoto kimebebeshwa sabuni kwa umaridadi kweli kweli. Mnafiki sana huyu mzee ndio maana mwili wake hauna shukrani, hang'ai wala hashine
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hiyo saa si apunguze mkanda basi na yeye ah!!
     
  13. r

    rubby Senior Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi ewzi hadi mdomoni. wapi mtoto wa mkulima akienda shamba hutandikiwa mkeka?
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo tulivyo..by NN
     
  15. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Duh! Mzee kumbe ulikuwepo?! Vp unazikumbuka na zile suruali za savco na kadeti za maiko jakson na raba za edwin na dh (dada hujambo) na viatu vya chachacha???!!!
    Enzi hizo ukivaa mchelemchele basi wee ni matawi ya juu!! Si mchezo!!, tumetoka mbali mkuu!
     
  16. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usishangae, mambo ya siasa ndivyo yalivyo.....leo uko hivi....kesho hivi.....ukigeugeu
     
  17. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenye suti ndio ingetakiwa awekewe mkeka na hiyo ya T shirt apige kavu kavu.
    Lakini yeye kafanya vise versa.
     
  18. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa kujibu swali lako, ni ALL OF THE ABOVE!
     
  19. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama shughuli 2 tofauti hapa, ambazo hata maandalizi yake yalikuwa tofauti. hizo kanga na mikeka unayosema haikuandaliwa na mtu unayemtuhumu hapa ila watu wengine tofauti. so lawama ni kwa wandaaji ndugu, ambao mara kibao ni mimi na wewe "labda". Mi nadhani kulinganisha kungenda sawa kama shughuli zingekuwa za kufanana i.e. kilimo cha busta kwa kilimo cha bustani or kupanda mti kwa kupanda mti. Even though, wandaaji wazingatiwe.
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwani enzi hizo hapakuwa na Mikeka wakamuwekea Mwalimu Nyerere?
    [​IMG]
     
Loading...