Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujisiakiaje wenye marafiki wa namna hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LINCOLINMTZA, Dec 12, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamtambulisha mchumba/mke/mume wako kwa rafiki yako wa jinsia moja na wewe na kubadlilisha mawasiliano na huyo rafiki yako. Mara baada ya muda, rafiki yako anakuwa na mawasiliano mengi kwa mchumba/mke/mume wako kuliko wewe rafiki yake. Mara nyingine anampingia simu huyo mchumba/mke/mume wako ukiwa na naye na anamwambia kwamba hata mwenye yupo hapa. Unaongea na rafiki yako kupitia simu ya mchumba/mke/mume wako.

    Huwa munajisikiaje nyie wenye wachumba/wake/waume?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watu wazima hatufanyi hivi nyie watoto hangaikeni nay hayo.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuwa na rafiki wa aina hiyo
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mapepo!
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    huo ni mchezo wa serengeti boys.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    1. Kwa nini rafiki awe namba ya mume/bf? Kwa shida ipi?
    2. Hakuna limitation ulizoweka kati ya mume/mke na rafiki
    3. Kama unajua marafiki zako au mwenza wako hajatulia kwa nini unaruhusu wabadilishane namba?
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kutojuwa nani awe rafiki yako. Jifunze kuchagua rafiki mwenye tabia uzipendazo.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    So hapo unamaanisha mwenye mali nae anakuwa aware kuwa rafiki yake anawasiliana na mume/mke wake....huyo mwenye mali atakuwa ***** kwa kweli!! Mchezo gani huoo....urafiki wa mawasiliano na shemeji tena ya mara kwa mara# Nonsense...
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    sema we unajisikiaje mana imekutokea
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hua mnafanyaje manake naona haya hua yanatokea sana kwa watu wazima....!
     
  11. driller

    driller JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwakweli mimi nitakupa live tuuuu...! kwamba asee acha kuwasiliana na demu wangu kama vipi asee urafiki kati yangu nyie wote wawili utakoma namaanisha demu na mchizi wangu... pumbaf siwezi kufuga fikira za maumivu ya kishenzi hivyo,,....!
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He kumbe wengi mpo kama my boy,kwani kuna tatizo gani mi kuwasiliana na rafiki yako?kwa kweli kama kuna m2 anakereka kwa hili mi naona ni wivu na kutojiamini,chako ni chako 2,na hi inaonyesha wazi humuamini mwenzio,i see no prob,na kwa nini unichagulie nani wakuwasiliana nae?labda kama unaniwekea crdt lakini kwa hela yangu,u real hav to mind your business as long as its not a sexual relation im cool,
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukiona yanatokea kwa wwatu wazima ujue hao ni watu wazima by volume and quantinty not by quality

     
  14. m

    muhanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii inaitwa SOGEA TUKAE STYLE na mwisho wake wewe mwenye kiti unasukumwa nje na uliemkaribisha anakalia kiti
     
  15. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ukimruhusu akae,hatatoka!
     
  16. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo mara nyingi ni kwa watotowatoto ki ma penzi. Wenyendoa hawanaga tabia hizo. Hata kama una namba ya rafiki wa mume mke wako hauthubutu kupigapiga hovyo ki hivyo kwani nyumbani patakuwa pa moto na hata chakula ya usiku hamtokula vizuri!.
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inauma
     
  18. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki kitu cha rafiki rafiki lazima ulizwe tu!nimefikia wakati ninapendelea urafiki wa remote, yani tusiwe karibu saaana,maana nilikuwa napenda urafiki uwe kama undugu nilikoma mi mwenyewe,ukaribu mwingine ukizidi lazima mmoja aumie iwe ni mahusiano,pesa,au mambo mengine!
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhh!!!!
     
Loading...