Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujaolewa, je umshike yeyote, si kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jul 15, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    [h=6]Hapa hakuna kitu kinaitwa "kufanya makosa" Kuna msemo wa kingereza kwamba “someone is better than “No one’” ni uwongo kwani “No One” is better than a relationship that lack respect”
    Wapo watu ambao (hasa wanawake wale ambao wanaona muda unaenda bila kuwa na mchumba au mpenzi wa kuwa naye katika maisha) huamua kushikana na bora mwanaume kwa kudhania kwamba ni heri kuwa na huyo mmoja kuliko kutakuwa naye kabisa.

    Subiri kidogo nikwambie!
    Kujiingiza kwa wanaume ambaye moyo wako hauko radhi eti kwa sababu unataka na wewe uonekane una mpenzi au una mchumba au una mume au una boyfriend ni kuumiza hisia zako.
    Hata kama unaamini utafanikisha matakwa yako bila kuunganishwa emotionally, intellectually au affectionally utaishia kuumizwa.

    Wengi wanajuta kwa sababu ya kuamini kwamba "someone is better than no one, hata hivyo waliokiri kwamba "no one is better than a relationship that lack respect" wanapeta.
    Tafakari kwa makini!
    [/h]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Hiki ni kidongo unampiga yule dada aliye kuacha
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa Bujibuji mbona unahisi mabo yasivyo? hahahahahaa........
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukweli mtupu...sijui wenzetu hawa wanawezaje.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kukata tamaa........
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lack of self respect...
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaweza kuwa zaidi ya hapo.....
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,879
    Trophy Points: 280
    Zama kwenye ralatnshp kwanza then tumia ubabe,mambwata na makila kitu kumfanya umpendaye aje kwenye line yako.
    Sasa we ukiwa nje huko hata umpendaye utampataje?
    Utabaki kupendwa na usiyowapenda wale unaowapenda hawana hata tym na wewe.

    Siungi mkono hoja.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kumpata mtu umpende wholly na yeye akupende wholly ni bahati nasibu kwa kweli,japokuwa wapo walioshinda lakini lazima wengine tukubali hii pata potea ni ngumu,sijui nilitaka kusema nini lol:redface::redface:
     
  10. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ila mimi nadhani wengine ni wae ambao mwanzoni huwa wanaringa sana wakiwa bado wabichi mambo yakianza kuchacha wanaanza kupaniki........mdada mzuri usiringe na kuchagua wanaume kama mafungu ya samaki vile pick the one you at 'atleast' love and you will love him for rever.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Ukweli kabisa anayebisha anyooshe mkono juu!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Agree.
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    its gud to see you here in MMU Kimbweka,maana kule lile jukwaa ile mipicha ilikuwa kiboko mtu mpaka saa nyengine unajiulize kama huyu mtu yuko normal...
     
  15. Roxea

    Roxea Senior Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Iyo kitu iko very right frm psychological point of view "if you cant afford 2get what you want then ITS MUCH BETTER TO WANT WHAT YOU GET" it takes time to want it but itc owkey if an only if
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mapenzi hua yananoga sana mambo yakitokea automaticaly bila kustruggle au kuforce, ukiforce kumpenda mtu au kupendwa na mtu eti kwa sababu umri umeenda au kwa sababu nyingine yoyote mwisho wa siku lazima ikucost na utakua ushachelewa..
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Usiwadanyanye wenzio manuu,ubabe na malimbwata hayana maana katika mahusiano ya kimapenzi! Wifi yangu huwa anayatumia hayo malimbwata, na yaki-expire huwa anapata kipigo kama mbwa mwizi na kufukuzwa kabisa for months! Akisha renew madude yake mapenzi moto moto, sasa shida ya nini?
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahha umenichekesha ngoja leo ntakurushia za kufa mtu.....
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh wanaringa baadaye wanaringiwa.........:eek2:
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahaha, idea yako chafu hayo malimbwata sijui na madudu gani yanaweza yakagoma ati!!!......
     
Loading...