Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hujafa hujaumbika

Discussion in 'JF Doctor' started by Redey, Jan 14, 2011.

  1. R

    Redey Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi kwa mara nyingine naomba mchango wenu kimawazo. Kuanzia jtatu wiki hii nasikia maumivu makari sana upande mmoja wa shavu like shoti ya umeme au kama vile moto unaniunguza. Nimetembelea vituo vya afya na wamenipa dawa lakini sioni nafuu. Swali langu kwenu wenyeufahamu na tatizo hili-
    nini kifanyike ili kuondokana na hili tatizo, au ni wapi naweza pata uhakika wa matibabu sahii. Natanguriza shukrani. Kweli natabika make kula hata kuongea kwangu sasa ni mateso makubwa. Weekend jema...
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    I googled it na nimekutana na majibu haya:

    Source: Doctors Lounge - Neurology Answers
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo lako ni dogo njoo uombewa wengi wenye tatizo kama lako wamepona
     
  4. S

    Sadukayo New Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tatizo lako si dogo sana kama baadhi ya wadau wanavyodhani. Kutokana na maelezo yako na taaluma yangu, tatizo lako linaitwa "trigeminal neuralgia" huwa halina maelezo ya kuridhisha kuhusu chanzo chake lakini kuna sehemu fulalni ambayo inapoguswa tatizo huanza, sehemu hii inaitwa, "TRIGGER ZONE". Matibabu yake ni kama mdau mmoja hapo juu alivyo-suggest. Tumia dawa zizazotibu mishipa ya fahamu(nerves) na zenye vitamini. (Dawa kama Neurobion forte) inaweza kusaidia, ikishindikana hapo nenda hospitali kama Muhimbili kitengo cha matibabu ya kinywa na meno, ulizia mtaalam mwenye ujuzi ufuatao(maxillofacial surgeon), au neurologist kama wazo la hapo juu. Ugua pole!
     
Loading...