Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huajazaliwa Arumeru unataka uongoze vipi wewe? Kafanye kilimo kwanza kule.............

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mirindimo, Mar 23, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Jamani nilikua najaribu kupitia profile za hawa wagombea kuna huyu yeye kazaliwa kusini kuleeeeeeee.......kasoma kenya na uingereza leo anarudi nyumbani kudai anataka aongoze...sasa huyuuuuuuu cha kwanza ataiba mpaka arudishe pesa aliyosomea,pili hajui Arumeru huyu atatusaidiaje jamani....jamani vitu vingine watanzania haviitaji tue na phd ili kujua kipi kinafaa kipi hakifai.....tunataka mtu anaejua watanzania,akatusikiliza na kutuelewa halafu wewe unatoboa masikio iweje???????? huo utamaduni hauko Arumeru njoo uimbe bongo flavour huku....yaaaani hapa nimejaa upepo natamani ku bust...............
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtajiju Arumeru
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Sioi si niya yake ila ni mafisadi tu ndio wameamua kufanya hivi ilivyo.

    Lakini safari hii uchaguzi huu itawatowa udenda hawa mafisadi.

    Wanafikiri hii ni karne ya 11 bado.
     
  4. +255

    +255 JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa unajaribu, ebu kawe serious af uje tena kuandika ulichoandika.
    Unahukika gani atakuja kuiba? Umesema arudishe pesa aliyosomea, tuambia alikuwa anajilipia mwenyewe au alikuwa analipiwa na mzazi wake?
    Kwani kujua matatizo ya jimbo inahitaji kuchukua muda gani? Nyerere aliwahi kuwa mbunge wa Morogoro wakati hakuwa mkazi wa huko.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tatizo kuchakachua na tume yenyewe bado nia ya chama kimoja wkt tuko ktk mfumo wa vyama vingi
    bila kuvunjwa tume ikateuliwa tume mpya inayokuwa na uwakilishi sawa wa vyama bado tusahau demokrrasia tanzania
    tutazidi kuibiwa
    upinzani unganeni kataeni tume hiyo
     
  6. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Haya nshasoma na msg za mpango wa kugawa pesa alizokua anatuma yule jamaa sijui shemeji yake au kaoa naniii naniii wa kwao nimeziona zooooooooote au nizianike hapa......


    Unahukika gani atakuja kuiba? Umesema arudishe pesa aliyosomea, tuambia alikuwa anajilipia mwenyewe au alikuwa analipiwa na mzazi wake? [/QUOTE]

    Walioiba na wanaoendelea kuiba sasa hivi walijilipia wenyewe? Hebu waulize wizara ya Afya huko,na ile iliyokua inaitwa Richmond na zingine unazojua wewe......

    Hizi sio enzi za nyerere mambo yamebadilika .......uko sawa sawa wewe.........

    Shwaini kweli huyu analeta shudu hapa.....alietoga masikio kimasai ni tofauti na hawa masharobaro hii haihitaji nikuwekee picha hapa ili uone tofauti we wa wapi......hata wanavyosuka wamasai ni tofauti na atakavyosuka huyu jamaa yako baada ya kumpa ubunge.........

    Sema neno tunamwaga vyoteeeeeee
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inaonesha kuropoka na kujifanya unanukuu vifungu na maelezo ya mwenzio ni jadi yako.Nenda kalale na ma c doa.
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mengine kwa kweli ni ajabu hata kwa chama chenyewe kusimamisha mgombea kama huyo! Kwanza elimu ni nyenzo muhimu katika kuifahamu jamii unayoishi na misingi yake, Na hapa ni lazima usome katika elimu ya jamii husika (Tanzania) ambayo imejengwa katika misingi ya kitanzania kwa malengo ya watanzania. Elimu ya Uingereza imejengwa katika misingi ya Kiingereza na kwa malengo ya waingereza. Huwezi soma elimu ya jamii tofauti halafu utumie elimu hiyo kuongoza jamii nyingine, hapa wana wa Arumeru shtukeni!
     
Loading...