Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HTC Chacha for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by alsaidy, Jan 7, 2012.

  1. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    HTC Chacha iko sokoni, nimeinunua mpya nimeitumia miezi 4 iko katika hali nzuri inafanya kazi kama kawaida.
    Bei ni Tsh. 550,000

    Vifaa vyake vilivyokuja navyo ni

    1. Charger
    2. Get started Manual
    3. Earphone
    4. Protective cover - Bluu

    Waliokuwa interested plz call 0784/0715/0773 418866


    Specification zake hizi hapa HTC ChaCha - Full phone specifications
     

    Attached Files:

  2. knownless

    knownless Senior Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ukimpata mkurya mwenye jina kama hilo mbona atachukua huo mzigo bila discount.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahhaaaa!!
    miminingeinunua kama ingekuwa inaitwa HTC Mwaipopo.
     
  4. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hahahahaaaaa nikuuzie ya kwangu inaitwa "Alinanuswe"
     
  5. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni simu nzuri sana; lakini kwa nini kuibiana hela? HTC Cha Cha Mpya kabisa ni $250 (400,000/=) kwa pesa za Tanzania. Sasa wewe umeitumia ya kwako kwa miezi minne uaniuza 550,000/=? Acha wizi wa ki-CCM!!
     
  6. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa mshikaji mpya na one year warrnt kwa 245 dollas
     
  7. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashkuru mkuu kwa kuniita mwizi.

    ungecomment kuwa bei ni kubwa ukatoa ofa yako ungepungua nini?

    Ustaarabu kitu cha bure............
     
  8. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu weka offer yako nikiafiki tutamalizana. Biashara haigombi.
     
Loading...