Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to explain SEX to teenagers

Discussion in 'Jamii Photos' started by Erotica, Aug 3, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika dunia ya leo ni muhimu sana kuwafundisha wadogo zetu
    na watoto wenu elimu kuhusu sex na madhara yake. Unapata taabu ya
    kumuelekeza mdogo au mwanao? chukua darasa na tumia hizi picha kumuelewesha
    ili atambue sex ni nini na ajue namna ya kukwepa.

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    Somo linazidi kueleweka, Asante mamito Mwali.... mwaaaaaaaaaah!

     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha lol!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu iweke kwas Kiswahili basi! thubutu!!
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa darasa linaendelea. kwa wale ambao ni members na hawajaelewa vizuri
    nitatoa mifano halisi. a 3some ni when mimi Ero tukiwa na Kaunga tunamkaribisha
    mtu kwenye tendo, kama vile maybe klorokwini.

    Hio harem ndio aliyokuwa imemsukuma Bishanga kuanzisha sred chit chat kwa
    ajili ya Asprin ambae ana wake BADILI TABIA, cacico, Yummy wakiongozwa na Kongosho
    na wengine ambao haijathibitishwa bado kama afrodenzi, King'asti, Remmy na sweetlady.

    Hio ya haterosexual ndio hio ambayo imebarikiwa na kukubaliwa katika vitabu vya dini pinzani
    za Kiislam na Kikristo. Wote wakiwa na adam na eva walio wakilishwa hapa jamvini na Rejao
    na Cantalisia au Kaizer na gfsonwin au Mr Rocky na Yummy au mimi Ero na HYGEIA.

    Hio couple swapping hutokeaga pale ambapo Ero na HYGEIA siku hio tunaamua kuswap wapenzi
    na Kaunga na Eiyer. sema tu Eiyer huwa anasumbuaga kuingia line hadi tumtongozee weeee!
    natamanigi awe kama The Boss, Nyani Ngabu, Ndahani, Erickb52 au hata RR

    Hio ya gang bang, usiombe hapo unakuwa mamito umebakwa na kundi zimaa! kama vile team
    ya wengi kama vile ile krew ya siasa yote ile ya wenye vurugu. unahisi kufa kufa kama sio kufa kweli!

    hio paedophile ni fataki wakutaka watoto wadogo, baba zima uvivu wakutongoza anawadangaya
    watoto kwa chips na soda na alf 5 or 10 kwa madai ya kukwepa ukimwi or kukuta bikira. kuna watu
    wana bahati hawakudanganyika wala kushawishika wakati wanakua kama vile Smile nahisi na Mwali.

    Hio ya viagra kochongeo kimeongea chenyewe.

    Hio ya gay na lesbian ndio hio ilifanya Invisible atupige mkwara wadau kule kwenye jukwaa letu la wakubwa.
    akina Zinduna, kibweka, SILENT WHISPERER, cartura na wengine wengi kuandamana!

    mimba inanizingua ngoja nipumzike.


    Mwaaaaaaah. Sex make the world go round. :flypig:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280

    Asante kwa somo la kutambulisha sex kwa watoto. Je wataepukaje menstruation na ejaculation.

    Pia sikujua kama menstruation inatambulishwa kama sex.

    Na je watoto wataepukaje menstruation.
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huwezi kuongelea sex kwa mara ya kwanza bila kuongelea menustration

    na ejaculation. Hicho ni kipengele, tukiwafundisha watoto kushusu sex

    madhara na faida yote huwa related na menustration a ejaculation.

    ndio mana kuna protection na non protection illustration.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Weeh Erotica unikome, mie kibabu ntakipeleka wapi? Si bora unilengeshee kwa BAK (napenda kicheko chake, kina haiba). Huyo babu mkaguzi hawezi kutwa mara tatu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    bora umethibitisha kama nilivosema haijathibitishwa bado. huyo Bak wa ukweee!
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145


    Umenichekeshaje? Mtoto ataepukaje menustration? Hivi hii inaepukika?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hiyo manstration nadhani ni usafi..
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi Erotica kuna haja ya kumfundisha mtoto kuhusu gay, lesbian, threesome?
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Best mie kulengeshewa sifagilii hata kidogo napenda ile process yote ya kumfukuzia mtu mpaka pale anapokuwa huru kutamka tena kwa mahaba...I love U BAK...lakini hawa wa kujilengesha eeeeeeeewwwwwwww!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Erotica ni kasheshe
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Mwweeh! Basi ishakula kwangu.

    Ngoja ningojelee kufukuziwa,lol!
    Sasa hii dedication hadi niibe modemu ya maza akilala.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Mada inazungumzia kuhusu SEX na MADHARA yake ili kuwasaidia wadogo zetu na watoto wetu wajue sex nini na namna ya kukwepa.

    Sasa watakwepaje mensturation and ejaculation.

    Labda, kwa jinsi mleta mada alivyoileta mada yake. Ndio maana nikauliza si unajua kuuliza si ujinga.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh....

    Hivi wewe Erotica, syllabus yako inawahusu hata watoto wa kule Makete, Chato na Rutindi??

    Babu DC!!
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    somo zito
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wewe haujatulia wewe
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaweza kujikuta unauliza personal question " Erotica huwa unawaza nini mpaka kufikia hatua hii?" Nakupenda sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...