Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to Dine free in a Luxury Hotel

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jun 19, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikwenda hoteli ya kifahari akaagiza mlo wa kufa mtu (biriani, samaki wa kukaanga , saladi, mkate, mvinyo....).
    Alipouliza bei akaambiwa ni Tzs. 89,000 +VAT
    "Na saladi pekee bei gani? Akauliza.

    "Saladi, mkate na mvinyo hivyo ni vya kusukumizia mlo tu, ni bure".

    Jamaa akala saladi,mkate na kunywa mvinyo, halafu huyoooooo, akanyanyuka na kutaka kuondoka.

    "Mbona hulipi mzee"'

    Nilipe nini na nimekula ulivyoniambia ni bure? - Kwa heri
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sifa za kijingaa
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bongo au wapi huko?
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    utachezea kichapo mpaka mamako ashindwe kukutambua!
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni bongo maana bili is in TZS.
     
  6. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kama ni bongo mtaani utakuwa hupiti
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Nomaaaaaaaaaaaa
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Kuwa makini sana mkuu.Hoteli nyingine ukila halafu ukakataa kulipa wanakusukuma kwa nyuma wakati wa kutoka mlangoni!
     
  9. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanaume anasifiwa kudroo na kudepost hela
     
Loading...