Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How Tanzanians request songs on radio-Mimi Mkenya siamini.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AlWatan Nyuki, Jan 11, 2012.

  1. A

    AlWatan Nyuki New Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How Tanzanians request songs on radio-
    Kuswahilisha kila jambo (eti ya kweli hayo?)


    Samahani naomba kuagiza nyimbo zifuatazo:

    1.Duka la pipi-senti hamsini (yaani candy shop ya 50cents)
    2.Mnunuzi wa kioo-senti hamsini (yaani window shopper ya 50cents)
    3.Chini ya mwavuli wangu-rihana (under my umbrella)
    4.Jumba la wahuni-tupaki shakuri (thug mansion-Tupac Shakur)
    5.Egemea nyuma-joe mnono (lean back-fat joe)
    6.Dunia mzunguko-richie viungo (world is a cycle-Richie Spice)
    7.Fagia- ndovu mwanamme (sweep-Elephant man)
    8.Niko na hisia-pisi jicho nyeusi (i have feelings-black eyed peas)
    9.Inama inama ya Ara dii Eksi (bendova bendova-RDX)
    Mwisho ningependa unichezee wimbo wowote wa Snupu Kijibwa(snoop dogg). DUH!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaa Kenya Prezzo Tajiri mtoto
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha, hii siyo joke. Na ndio maana waTZ wameamua kubaki kusikiliza bongo flava hizo zingine hawawezi kutamka
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ni tafsiri yake kuna ubaya gani ulitamka kwa luga ya nyumbani?
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti pumb* ni kereng'ele ha ha ha ha.
     
Loading...