Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House maid anatafutwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mshiiri, Jan 1, 2011.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Je una ndugu jamaa au rafiki na ungependa kumtafutia kazi ya uangalizi wa nyumba. Nitumie message yaani PM.
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tangaza ajira bwana sio kumtafutia ndg kazi isiyojulikana
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Please mention the job description, renumeration, duty station and other important information
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    true mention description, kazi mji gani pia?labda utapata humu watu waulizie walinzi wajuao wenzao marafiki or ndugu zao

     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jike au dume?
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    weka sifa za mwombaji!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna dada namfahamu anasifa zifuatazo;


    1. katembea na waume wasiopungua 10 ambao walikuwa ni mabosi wake :)
    2. ana uzoefu wa miaka 20 katika fani hii
    3. ametembea na watoto wa kiume wa mabosi wasiopungua wa 4
    4. anajua kupika mpaka kuwatengea waume za watu maji ya kuoga
    5. hupendelea sana vazi la khanga nyepesi wakati wa jioni
     
Loading...