Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya pinda,, kuhusu hoja za serikali,, kibajet 12/13

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jun 25, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imenitoa jasho!! je lisemwalo lipo au wanakopi na kupesti notes za bajet?,, mapato na matumizi ofisi ya waziri mkuu utata mtupu,!!,anasema atawaongeza madiwani mishahara sujui kweli? au anafanya maigizo? na kuhusu malipo ya mawakala wa pembejeo wamefanya kazi mwaka jana hawajapewa hela zao mpaka leo,!! Malipo hayajafanyika msim wa kilimo umefika hawana mitaji ya kufanyia kazi,,!! na madaktari ndo hao wamejifungia theatre,, muhas,, sjui hatima yao nni? KIMSINGI SERIKALI INACHAGAMOTO NYINGI MNO ZINGINE INAJITAKIA!! NYINGINE ZINATATULIKA HAIJISKII KUTATUA! CHANGAMOTO NYINGINE NI VIPOLO IMELIMBIKIZZA MATATIZO IANAFANYA VITU NUSU NUSU,, mi naona serikali + ccm imePROVE FAIRULE90%?
     
Loading...