Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hooray...Arusha Imeshakombolewa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PakaJimmy, Oct 28, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu, jana 27/10/2010, Kamanda Mbowe alikuwa Arusha, ambapo walifanya mkutano wa kampeni wa Historia hapa mjini, katika viwanja vya NMC!...Mgombea Ubunge wa Arusha Mjini Bwana G.Lema alihutubia huku masaa yote akishangiliwa na umati ambao ulivunja rekodi hata ile ya Mkutano uliohutubiwa na Dr Rais Slaa mwenyewe.

    Katika hatua ya kushangaza na kukubalika kwa CHADEMA mjini Arusha, nilifurahi kugonganisha macho na Ndugu Felix Mrema, Mbunge aliyetupwa kushoto katika kinyang'anyiro cha safari hii, na ambaye amekuwa Mbunge wsa CCM kwa vipindi kadha, akiwa kwenye gari la taasisi fulani, huku akicheka muda wote katika hali ya kufurahia jinsi wanaArusha watakavyofanya mageuzi ifikapo 31/10/2010, na kummwaga Batilda.

    Arusha imekombolewa tayari!, tuangalie kwingineko, Kamanda NGONGO, kazia maarifa hapa.
    UNGA LTD 008.jpg
    Hapa ni baada yaMwenyekiti wa Mkoa wa Chadema kumkaribisha Kamanda Mbowe ahutubie.
    UNGA LTD 007.jpg
    WanaArusha wakisikiliza kwa makini hotuba ya G.Lema
    UNGA LTD 002.jpg
    Hapa wakishangilia
    UNGA LTD 001.jpg
    Eneo la NMC-Unga LTD ambako mkutano ulifanyika.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HOOOORAAAY!.......

    tanzania imekombolewa
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    asaleeeee!!
    kwa jinsi nisivyompenda huyo mama yaani nitafurahi sana wakimbwaga chini

    muone na kitambaa chake kichwani!!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kile kitambulisho chako cha kupigia kura kiweke karibu siku zimekwisha
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    baada ya mimi kumchagua DK SLAA,HALIMA MDEE,NA DIWANI WAO WA CHADEMA nitakuwa hapo JJ namshughulikia yule ''mdudu'' na grants kwa wingi sana:smile-big:

    KARIBU SANA
     
  6. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeshaenda kukagua jina lako kwenye kituo ulichojiandikishia? Isije kuwa jina'ko limetupwa kata gani sijui huko ww huna habari ukaenda jibizana na wasimamizi siku ya siku jina lisipoonekana.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, alishamwagwa huyu mama, uchaguzi kwa hapa Arusha ni kukamilisha Ratiba!...Sasa hivi kila msafara wa 'kulipwa' wa ccemu ukipita ni kuzomewa na kuonyeshwa alama ya antenna!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jamani tusipokwenda kupiga kura tukategemea idadi ya mahudhurio tumekwisha.........Tanzania itakombolewa kama tukienda kupiga kura tu...........
     
  9. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kaza buti, kazi ya ukombozi mpaka ikamilike. Tutaikomboa tu nchi hii!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    aisee ninyi mmepinda inavyotakiwa haswaaaaa hahahaha hahahaa
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii safi sana, kilichobaki na ambacho ni muhimu sana, ni kuhamasisha wananchi wajitokeze kwa wingi huo huo kwenda kupiga kura 31/10/2010.
    Na kabla ya hapo, waanze kuhakiki majina yao katika vituo walivyojiandikisha, manake isije kutokea majina yao hayaonekani ama yamehamishiwa vituo vingine wakapata usumbufu ama kutopiga kura kabisa. Hii kitu imetokea jimbo la ukonga kata ya ukonga kuna wananchi takribani 2000 waliojiandikisha kituo kimoja kinaitwa kwa msambaa Mongolandege majina yao yamehamishiwa kituo cha ulongoni kilichopo kata ya gongolamboto. Kwahiyo zoezi la kuhakiki majina mapema ni la umuhimu wa kipekee.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Arusha na Kilimajaro wala thithiemu wasipoteze muda wajaribu lindi na Mtwara labda!
     
  13. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:CCM, Kicheche Nakaaya kaingia choo cha KIUME, Safi CHADEMA tumechoka na safi PJ hapo Arusha nawaaminia.
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Mkuu umeniacha sina mbavu, hasa nikikumbuka tulikotokea na huyu Kamanda! toka kampeni zianze! hahah ahaha hahaha!!!!!!
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuuu, hiyo nyomi ni ujumbe tosha kwa chichiem!
     
  16. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nao wamebadilika though wanaipenda zaidi CUF, nadhani ule muda wa kufanyana wajinga umekwisha.
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako PakaJimmy,

    Niko sana mkuu nilikuwepo kwenye mkutano nikawaida yangu kuhudhuria mikutano ya wagombea wote.Nimefurahia kauli yako kwamba Arusha imekombolewa ni jambo zuri ila usisahau mara zote historia ni mwalimu mzuri!.
     
  18. A

    Anaruditena Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania, kumbushia kwa sms kwa wale wote walioko kwenye address book yako kwenda kupiga kura- huge turnout italipa sana. Mungu atusaidie tuwe wavumilivu hata kama ni kushinda njaa lakini italipa the next day
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Nyambala,

    Nitaendela kuwepo hadi mwisho wa kampeni siunajua nina ulevi wa ajabu na JF
     
  20. T

    The King JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema imeshakomboa mikoa minane ya bara ambayo ina wakazi wengi nchini. Tukiikomboa Dar na Tabora katika uchaguzi huu basi Rais Mtarajiwa hana mpinzani labda waibe kura kwa kishindo.
     
Loading...