Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hooooodiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by magicboy, Jan 31, 2012.

  1. m

    magicboy New Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nabisha hodi ndani ya JF!
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu matusi hapa hakuna njoo tuikomboe nchi mchawi wa kiume halafu umejiunga usiku duuuu.
     
  3. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi unayotakiwa kufanya humu ni kuhakikisha unaipiga vita serikali hii ya ccm inayoendekeza ufisadi na rushwa kuanzia ngazi ya juu hadi ya chini. Tafuta mpiga kura wa 2015 ili tuindoe ccm madarakani. CCM wanadharau sana na wana kiburi na jeuri, hawajali maoni ya watanzania maskini. Kura ndiyo njia peke ya kuiondoa ccm. Tunatakiwa kutoa elimu kwa raia vijijini ili wapige kura vizuri mwaka 2012. Karibu sana.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu jamvini
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    karibu mkuu saa ya ukombozi imekaribia.
     
Loading...