Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongo kwa Askari wa barabarani ni haki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Retreat, May 11, 2011.

  1. R

    Retreat JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ma great thinker, hivi ukipata ajali barabarani labda umegonga gari la watu kwa nyuma kisha askari wa usalama barabarani akaja eneo la tukio kuangalia hiyo ajali na nyie mkikubaliana kulipana, yaani aliyegonga akamtengenezee mwenzake gari lake, je kuna haja ya kumpa na askari wa usalama barabarani hela?

    Maana nao huwa wanakaba penalti, sheria zinasemaje kwanza kuhusu ajali za namna hii?
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Retreat

    Hakina sheria inayomtaka mtu kumpatia askari hela! Nijuavyo kama mkikubaliana (hata kama Jamhuri ndiye mshitaki), askari hapaswi kupewa chochote. Endapo gari lako lina makosa mengine (kama break, bima road licence na mengine) hilo ni suala lingine...ambalo unaweza kulipia faini wala si kumpa askari hela.
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ssiku zote ajali ikitokea wao nao lazma wapate chochote kama vile haki yao sio lazma uwape pesa tunawaendekeza hao
     
  4. R

    Retreat JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bube
    Nimekusoma mkuu, kwahiyo kama gari lako lina break fresh, bima, road license unamtosa tu. Ila hawakosagi kosa hawa jamaa. Na kama hivyo ulivyotaja huna kimoja wapo, fine ni sh ngapi kama ukipelekwa kituoni?
     
Loading...