Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni c hadema mmenyoosha mistari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbalinga, Apr 2, 2012.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wana JF hili limenijia akili kumbe CDM imechora mstari kanda ya Kaskazini. Karatu-Arusha mjini-Arumeru Mashariki, Hai, Moshi mjini. Majimbo haya yote yamepakana. Ukienda kanda ya Nyanda za juu kusini, Anzia Mpanda-Mbozi Magharibi-Mbeya-Iringa. Najua Njombe na Songea zitaunga tu. Ukienda kanda ya ziwa; anzia Musoma-Mwanza-Shinyanga(Kama isingechakachuliwa) Sasa tunatakiwa yuunganishe kwenda kupakana na Tundu Lissu na kuunganisha mpaka Dodoma.

    Saa ya ukombozi imefika, hebu uchaguzi wa serikali za mitaa mwakani ukaonyehse taswira halisi ya siasa mwaka 2015.
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Upande wa mashariki tumeanzia KAWE,UBUNGO tunaelekea KINONDONI,ILALA,SEGEREA,UKONGA, KIBAHA,ULANGA,KILOSA,MOROGORO,MVOMERO.
     
Loading...