Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera wana JamiiForums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by cicy, Mar 5, 2011.

  1. c

    cicy Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa siku nyingi nimekuwa nikifuatilia JamiiForums topics kama mgeni leo nimejiunga rasimi na JamiiForums community.

    Kwa kweli community hii inasaidia sana kutupa ukweli wa mambo hasa kwa mimi ambaye sipo Tanzania kwa sasa.

    Nawapa big up, Mungu azidi kuwalinda ili tukamilishe ukombozi wa mtanzania.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    karibu sana JF cicy,utaizoea tu......JF ni kipimo cha uvumilivu
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AMEN,most welcome!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimependa avatar yako,pure African
     
  5. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu jukwaani
     
  6. S

    Shauri JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu mjengoni
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Karibu Mdau
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana ushangae mseto maalum wa JF. Kuna vichwa vikali ambavyo michango yake imekewenda shule si mchezo, lakini wapo wengine unawashangaa wamefuata nini humu!
     
  9. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nami ngoja nizungumze,mdomo usije ukanuka bure...Karibu sana jamvini!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angalizo, kuna wakati taarifa nyingine zinakuwa bias 100% either ccm au chadema hivyo usije ukakurupuka nawewe kuunga mkono hoja kumbe iko pro-chama fulani na wanao comments niwanachama au wapenzi wa chama hicho
     
  11. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu jamvini,,,,,mchango wako unahitajika sana kukomboa nchi hii!!!!
     
  12. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu ktk jukwaa letu la umbea na udaku! hapa utapata habari zote za nimesikia!, kuna habari!, inasemekana!, na kuna tetesi kuwa masanduku ya kura yamekamatwa mpakani mwa TZ na Zambia!! au pia unaweza kupashwa habari za kuvuja kwa Siri za Serikali au nusu ya Usalama wa Taifa hushirikiana na Kiongozi mmoja muandamizi wa upinzani! wakati huo huo Usalama wa Taifa huisaidia Chama Tawala kuiba kura!!!

    Karibu ndugu ktk jukwaa la kusifia CDM tu! hiki ni chama safi kabisa! tena kiko juu, juu, juu zaidi!!! na ole wako ujaribu kuponda hiki chama kwa hoja! matokeo yake utayaona mwenyewe baada ya ujumbe wangu!! angalia jinsi hawa mashabiki watakavyonishambulia!!!!
     
  13. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni vzr umegundua kuwa hukubaliki kwa hoja yako,na hilo sio tatizo lako bado ni mapungufu ya hizo sera unazoamini kwa sasa,bila kusema hivyo utaendaje msalani?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    karibu sana,ila kule kwenye siasa usichukulie 100% sababu kila mtu anavutia kwake
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!!
     
  17. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    karibu sana mjukuu,jisikie amani na kama unatatizo usisite kutuuliza.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    karibu cicy!
     
  20. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    cicy karibu sana
     
Loading...