Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera timu ya vijana ngorongoro heroes

Discussion in 'Sports' started by bemg, May 5, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Ngorongoro fulltime: SUDAN 2 vs TANZANIA 1. SISI MAGOLI 4 NA WAO MAGOLI 3
     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Thanks Mkuu for the news!
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    big up ngorongoro heroes
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hongera vijana wetu. Huyu Paulsen wa Ngorongoro Heroes ni bora kuliko kaka yake wa Stars.
     
  5. n

    noma Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana. Huo ndio utamu wa kushinda kwa magoli mengi nyumbani, kama simba vile.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sikuelewi kabisa. Msidakie kuleta habari wakati hamjui kuandika vizuri. Sasa hicho ndio nini?
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hongera vijana
     
  8. n

    noma Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ribosome huelewi nini sasa? We MALAPA (YANGA) nini? Ngorongoro walishinda 3 -1 hapa wakajiwekea akiba ya magoli, kama vile simba ilivyoshinda 3 - 0. Hutaki ukweli?
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii mechi imechezewa wapi?

    Dar ama Karthoum?
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haaahaaaa! Kwani magamba kuna kitu wanaelewa?!
     
  11. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ilichezewa huko sudan.
     
  12. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera sana vijana wetu,tunazidi kuwaamini,mtupe raha siku moja mbona uwezo mnao.
     
  13. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Hvi ilo ni kombe gani?af wameshnda hapa ndo wanaenda fainali ama wanaenda makundi kama simba?
     
  14. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ina maana unataka kuniambia Timu zetu zitaindoa sudan maana kuna Simba kurudiana na Ahly shandy.
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera sana vijana wetu.
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vijana wamesafisha njia ya Wekundu wa Tanzania kwenda kuwaondoa Wanubi.
     
  17. b

    bob malya JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi bado pevu kwani sasa uso kwa uso na nigeria
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma hiki ulichoandika wewe na alichoandika mleta mada uelewe tofauti iko wapi.

    Nimependa sana matokeo na kila sifa zipelekwe kwa Kikwete kwa kutuletea hawa makocha wa angalau wanatuingiza kwenye duru za michezo Afrika. Hongera Kikwete.
     
  19. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hongera sana vijana ila hapa ndo pahala pa kuwekeza kwani hii timu yaweza kututoa kimasomaso siku za usoni badala ya kuingalia kwa jicho la umakini timu ya wakubwa wakati mafanikio yake ni kiduchu sana
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu rudi kwenye jukwaa la siasa, Kikwete anahusika vipi hapa, naona ushaanza kuchanganya Kim Poulsen na Jan Poulsen...wote ni waajiriwa wa TFF lakini Jan ndio asante Kikwete na ndio timu yake inaboronga na tunaporomoka kila kukicha kwenye viwango vya ubora wa soka vya FIFA.

    Mwisho, ushindi wa Ngorongoro iwe ni funzo la maandalizi tutakapowakabili Nigeria ambao last time alitueliminate kwenye harakati za kuelekea London.
     
Loading...