Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera IGP mwema, kazi unayofanya ni kubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Aug 12, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumepata bahati ya kusali ijumaa zetu bila ya usimamizi wa Polisi tuliozoea nao. ilikuwa nadra kukuta Ijumaa inasaliwa huku polisi wakiwa wamezunguruka misikiti.
    hongera kwa kazi kubwa mnayofanya kwa kudumisha amani .kwani wakati polisi wakilinda msikiti majambazi walikuwa wakifanya uhalifu madukani.lkn baada ya polisi kujua jukumu lake la kupambana na majambazi hatimae ujambazi umetokomea.
    Hongera IGP mwema kwa kuona kasoro hiyo
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hongera IGP WA UKWELI
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sifa za kijinga
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndio nini??
     
  5. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera za kumpongeza mwema.
     
  6. S

    SOLOGWIGABA Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mwema ni mwema na muugwana kiasi mnachofikiria hadi mkampa hongera waulizeni askari wake anavyo watenda.Au mnasemaje maafande?
     
  7. N

    Ndoano Senior Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    sawa kabisa na ndo chanzo cha kupenda rushwa
     
  8. N

    Ndoano Senior Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    sawa kabisa na chanzo cha kupenda rushwa
     
  9. afrolife

    afrolife Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ok ... na pia

    - mwambieni aache kuwakamata vijana wake wanaodai posho zao za 150,000/= (kwa mujibu wa majibu yao bungeni) badala ya 100,000/=
    - vp amesha release press statement yoyote ya executioners wake wa nyamongo/arusha etc?? hatua gani wamechukuliwa??
    - na nasikia ana kabiashara kake pale maeneo ya ........... ?? vp yeye hakuwepo kwenye mgomo wa mafuta wa hv majuzi?? magari gani yanayotengenezwa kwenye ile biashara yake pale??

    muulize hayo tu kwa leo ... akishakupatia majibu ... mpatie hongera zaidi!!

    adios!
     
  10. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jambo usilolijua kweli ni km usiku wa giza,na siri ya mtungi aijuaye kata,hizo sifa mnampa za nn wakati ndg zetu mapolisi kawaibia posho zao kutoka 150,000/= hadi 100,000/= hana lolote!
     
Loading...