Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Halmashauri jiji la Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Aug 21, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda kuipongeza halmashauri yangu ya jiji la arusha kwa kuwa na mikakati ya kuweka jiji safi kuanzia tarehe 1/9..hii itaambatana na kuwaondoa wafanya biashara wadogowadogo maeneo ya mabarabarani
    rai yangu:
    Ni vyema hawa wafanyabiashara wakatafutiwa mahali pa kufanyia biashara.hii itaepusha mapigano ya mara kwa mara
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mikakati bongo imejaa tele na ni mizuri sana! Nakushauri subiri utekelezaji ndipo utoe hizo pongezi zako!
    Ada ya mja hunena mwungwana vitendo!
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na wale wauza miraa wa mtaa wa bondeni.
     
  4. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,099
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Ikiwaondoa inawapeka wapi? Plan before action.
     
  5. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Unapongeza mkakati au unapongeza huo mji umekuwa safi? Tangu 2006 serikali iko kwenye mkakati/mchakato wa kuondoa tatizo la mgawo wa umeme. Nakumbuka miaka ya 80/90 mchakato ulikuwa maji safi kwa wote ifikapo mwaka 2000 (Leo 2012 michakato imeelekezwa 2015 na 2025). Kuwa mpole subiri jiji lako liwe safi kisha PONGEZA.
     
  6. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sioni pa kuwapeleka,sijui watafanyaje
     
Loading...