Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Bw. Nestory Ngula

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MpiganajiNambaMoja, Sep 2, 2008.

  1. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #1
    Sep 2, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa mmoja wa Beneficiaries, Napenda kuchukua Nafasi hii kumpongeza kiongozi wetu wa TUCTA bwana Nestory Ngula kwa kazi nzuri aliyoifanya. Mimi binafsi nilikuwa naidai serikali malimbikizo ya pesa ambayo yanafika kama Tsh 3m. Nilisha kata tamaa kama nitapata hizo pesa, maana nilisha kwenda hazina na utumishi hadi viatu pea 3 vikaisha soli.

    Leo nimepita pale bank, nimekuta a/c yangu imefurika. Natumaini watumishi wote wa umma wataungana nani kumpongeza kiongozi watu shujaa, ambaye amekuwa akitutetea bila woga na kwa moyo wa upendo na ujasiri.

    Bravo Bw. Ngura. Keep it up.
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpiganaji check PM yako...
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bw. Mogan Tsvangirai Rais wa MDC huko Zimbabwe alikuwa kama Ngulla (kiongozi wa wafanyakazi) sasa anaikomboa Zimbabwe kutoka kwa mkoloni genius Robert Matibili Mugabe. Big up Nestory.
     
  4. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wabeeja kulumba, tugawane kidogo basi
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Mishaharaaa imetoka kwa mafungu tangu jana asubuhi....foleni kubwa zimekuwa zikionekana kwenye matawi mengi ya nmb dar hii
     
Loading...