Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongela Chadema kwa kunielewa Kuh:Kutoziamini mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 3, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hii imenipa moyo kwamba sasa Chadema imeanza kuelewa siasa ,kwani siasa sio vita ni mbinu na mikakati iliyokomaa kimipango,hili la kutoelekea mahakamani ni mwanzo wa kuonyesha kutokuwa na imani na mahakama zetu hapa Tanzania.

    "...........Mala ambaye ni Diwani wa Kimandolu, alisema baada ya kukaa na viongozi wa ngazi za juu wa Chadema, wameona hakuna sababu ya kufanya hivyo kwani wanachojua wao ni kwamba nafasi ya Meya wa Jiji hilo bado iko wazi kwani kikao kilichomchagua Meya ni batili.Alisema hawataenda mahakamani kwani wamebaini kuwa wakifanya hivyo watakuwa wamejimaliza.
    “Uzoefu unaonyesha kuwa kukimbilia mahakamani sio tija kwani kesi inaweza kupigwa danadana hata zaidi ya miaka mitano. Sisi bado tuna hatua nyingi tunazoweza kuzichukua kudai haki yetu, hatuna wasiwasi kwani tunaamini kuwa tunatetea haki ya wananchi walio wengi,” alisema Mala.
    Kuhusu msimamo wao wa kumtambua ama kutomtambua Meya aliyechaguliwa, alisema sio tu kuwa hawamtambu Meya huyo, Gaudence Lymo, bali hawautambui hata mkutano wa Baraza la Madiwani uliomchagua kwani ulikuwa wa upande wa chama kimoja cha CCM..."
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    bali hawautambui hata mkutano wa Baraza la Madiwani uliomchagua kwani ulikuwa wa upande wa chama kimoja cha CCM..."

    mkuu na tlp walikuwepo! sema idadi ya wajumbe haikutimia!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwiba una shida ya r na l kama mimi! lol unaimanisha HONGERA
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    teh, teh naye ni mnyalu kama mimi nini?
     
  5. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongela= Hongera
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... mwiba anatatizo la ulimi..... na hii inasababishwa na kuliwa dendi mara kwa mara
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tatizo umeharibika ukubwani yaani hujui hata unaandika kitu gani !!! mwiba
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kura vs kula, mkurya vs mkulya poleni!
     
  9. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wanafiki mko wengi sana Tanzania?? Hebu pitia haya mawazo yako hayo hapo chini uliowahi tuyatoa hapo 2010 juu hicho chama chako ukipendacho cha CHADEMA hapo mwaka jana.

    CHADEMA kwisha kazi, Kikwete keshawapatia kwa tume yake ya JANJA YA NYANI na mkiingia tu laini kwenye hili basi tayari mtakua choo cha kike na wala hamtoweza kujiondoa humo tena.


     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Big up chadema

    suluhisho: Katiba mpya tu upuuzi wote huu hautakuwepo
     
  11. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tatizo hili lipo kubwa sana kwa upande wa wasukuma vilevile.

    Cha muhimu ni kuwaelewa tu walikuwa wanamaanisha nini. Wakurya mkoani Mara ndo acha kabisa utavunjika mbafu.
     
  12. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM Tumesha waamini ila sheria imegoma ........ngoja tuandike katiba nyingine ili kieleweke
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hivi itakuwaje ukiitishwa mkutano wa baraza la madiwani? unaweza kuendelea ikiwa hawa wa chadema hawati hudhuria? kwa maana ya idadi ya watu wanao hitajika kwa kikao kufanyika.
     
Loading...