Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honey ana miguu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 14, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mwanafunzi alamuuliza mwl wake hivi honey ina miguu? mwl akamjibu haina nani kakwambia? mwanafunzi akamjibu kila mara namsikia baba usiku mwingi akisema honey nyanyua miguu. Mwl akashikwa na butwaa.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sawa sawa na yule mwanafunzi mngine alienda kumuona huyo huyo mwalimu nakumwambia kua mama yake kamuiba basikeli. Mwalumu akauliza: unajuaje kua ni mama yako ndie aliiba? Mwanafunzi akajibu: jana mchana nilipoteza basikeli, usiku nilimsikia mama akimwambia baba: njoo kwa nyuma nishike kiunoni. ikisimama tu, panda...
     
  3. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mh!!!...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Dah!!!
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahhahaha! hahaaaa.
    jamani jamani!
    hawa watotot muwaweke mbali.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Dah, kazi ipo.
     
  7. P

    Pazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    NA Wasiwasi huyu huyu Mtoto NDio aliharibu haya..

    Nyumba siku ilijaa wakwe wa Baba mmoja na Wazazi wake na wengine familia kwenye meza ya kula.. ikaja Mada ya kuogopa kulala peke yake mtoto wa Shangazi mmoja.. Katoto cha nyumba ya yule baba akarukia MIE SIOGOPI KULALA PEKE YANGU MAMA ALIVYOSAFIRI BABA ALIKUWA ANALALA KWA DADA(Mfanyakazi wa nyumba) ALAFU WOTE WANAOGOPA WANAPIGA KELELE DADA IIIiiiiiiiii!!!! BABA yeye AAAAAAAAGGggghhhhh!!!.....
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama ni baba hapo unaweza kuingia chini ya meza kwa fadhahaaa...wanasema watoto ni kama vitabu!!
     
  9. P

    Patflax jr Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Kuliko huyo mtoto bora yai urekebishe afya
     
Loading...