Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HOJA ZA WAZALENDO : Nyerereism?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo Mkuu, May 2, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afrika ni sawa na ombaomba aliyekalia kigoda cha almasi na kushika bakuli la dhahabu kuomba visenti vichache vya fedha!
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Unaochokalia kina thamani kubwa zaidi ya kile unachoomba!
     
Loading...