Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi: Wabunge pigeni kura ya Kutoiamini Serikali na Raisi wake.. Please please

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Aug 9, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wabunge wote nawaombeni Mpeleke hoja kwa spika Wa Bunge kunahitajika ipigwe kura ya kutomuamini Raisi na serikali yote kwani madudu yafwanyayo hayavumuliki.

    Wananchi wamesha choka yaani namaanisha.. pengine itawaamsha watawala wanaolala nimeona hata wabunge wanavyoisikitikia nchi yetu... Raisi yaonesha hana mpango nasi kwani hana shida ya kimaisha wala taabu na hakerwi na maisha yetu. me nitapiga kura na akitolewa ataifishwe mali zake alizotuchukulia iwe fundisho kwa kila raia anaenunua uongozi for faida yake
     
  2. w

    woyowoyo Senior Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania bado hatujafikia huko, kama huna cha kuposti unaweza kuchangia threads za wenzako acha upuuzi wako.
     
  3. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa mada hii mnatutafutia ban tu
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamaa ana hoja kwani hamuoni kwamba serikali imeshindwa, kuna haja gani ya kuendelea kuwa na rais kama huyu, rais wa kuandaa futari ikulu wakati nchi ina matatizo lukuki.

    Ingekuwa ni nchi yenye bunge linalotenda kwa ajili ya wananchi nadhani hili linawezekana, lakini kwa bunge letu la kijani forget about it.
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    wee wawapi? bajeji kupitisha kutoa ruswa wanapigiana sim za vitisho itakua hilo haiwezekani mkuu
     
  6. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hili ndilo jibu wanalolihitaji watz, kwamba bunge liikatae sirikali hii mbovumbovu na legelege! ka!!! tumechoka na hizo ngojera na hadithi za akina abunuasi!!!!! Serikali ya JK tokaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na sema tokeniiiiiiii!
     
  7. M

    Malabata JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    By Mwenzenu luponde.Hiyo ishu inawezekana sana sasa kule bungeni kuna wanafiki wengi sana,especially wanamagamba wale wanawezakufa kwa kumtetea mtu mwovu alimradi ni mwanamagamba.Naunga mkono hoja
     
  8. M

    Malabata JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe unawezeje kusema hoja hii ni ya kipuuzi, wakati ni haki ya msingi ya kikatiba? Soma ibara ya 38 (2) (c) - (d) ndio utakapoelewa kati ya mtoa mada na wewe yupi ni mpuuzi. Je, unajuaje kama watanzania hatujafika huko? Je, huu si muda sasa tumefika na ndio maana katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ina kifungu hicho cha 38 (2) (c) - (d)?
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Na ban utaipata tu kama katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania huijui. Soma kifungu cha 38 (2) (c) - (d) ndio utakapoona kuwa ni kati ya watanzania wanaovuata upepo tu!!!
     
  11. k

    kokuhija Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mvumilivu hula mbivu! subiri kaka ngeleje jana alihitimisha hoja vizuri tusubiri utekelezaji.
     
  12. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hoja itolewe, wakiikataa, wairejesha kwa wananchi wataamua kama wanataka kuendelea au kuishia hapa, kwani lazima tufike 2015 hata kama tumechoka?
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali imewekwa kihalali na wananchi na katiba yetu hairuhusu kupiga kura ya kutokuwa na imani. Haya mambo yanafanyika nchi za kiarabu tu ambako ustaarabu wa demokrasia haujakomaa.
     
  14. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watanzania hawajafikia huko au wewe ndo hujakomaa kufikia huko?
     
  15. M

    Maswa Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaan mzeee! hapo ninakubali
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Watu wa aina yako ndiyo mko wengi sana Tanzania. Watu ambao ni wepesi sana kupiga makelele mitandaoni lakini mkiambiwa muandamane mnajifungia vyumbani.
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wewe mtanzania kweli, katiba ya nchi gani hairuhusu kura ya kutokuwa na imani na rais, umewekewa vifungu vya katiba kwenye post hapo juu lakini huoni, njaa yako inakufanya hata uwezo wa kufikiri huna. Mtatumiwa sana mwaka huu lakini hamtafanikiwa, mmeifikisha nchi at a point of no return, JK must resign.
     
  18. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kelele za mpangaji hazimzuwii mwenye nyumba kulala, mmehamasisha maandamano wanainchi wamewasusa sasa mmehamia kwenye bunge ambalo wabunge wengi wa ccm.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndugu wowowo kama ni upuuzi mbona unachangia ... au wewe ndiye huo unaoukataa..

    Tutafika tu wewe si unasubiri serikali hadi ije kukunyima kupumua ndipo utaona haikufai na mabosi zako ndio hao tuliowachoka sasa unapinga pinga hoja za kuleta Taifa jipya.
    wewe kaa nyuma sisi tunasonga mbele hadi kieleweke
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sizani kama itawezekana kwa bunge 75% lwanafikilia kwa kutumia makalio
     
Loading...