Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi: Naomba saini zenu wanza JF dhidi ya JF Team!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlitika, May 24, 2012.

  1. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UTANGULIZI
    Ni utaratibu wa kawaida na wa kiungwana kwa viongozi na wenye dhamana ya kusimamia mambo kujiwajibisha pale mambo yanapokwenda ndivyo sivyo katika vitengo vilivyo chini yao hata kama wao binafsi hawakuhusika moja kwa moja. Tunayo mifano mingi na sioni lazima kuitaja.

    HOJA
    Kwa takribani majuma mawili mambo yanakwenda mrama katika mtandao wetu tunaoupenda wa JAMII FORUM, hali iliyosababisha kukosekana mara kwa mara mawasiliano au kupatikana kwa taabu sana na kusababisha kero kubwa kwa watumiaji wa mtandao. Ikumbukwe kuwa watu wengi hasa tulio nje ya nchi na hata baadhi wa mikoani wanategemea sana mtandao huu kupata habari na kutoa mawazo.

    MAPENDEKEZO
    Kwa kuwa kukatika katika kwa mtandao wetu kumewakosesha wana bodi haki ya kupata taarifa na kutoa maoni; na kwa kuwa JF yetu ni mtandao wenye hadhi na heshima kubwa ndani na nje ya nchi; na kwa kuwa kuna team iliyopashwa kuchukua tahadhari haya yasitokee; na kwa kuwa hili limewakera hata JF Team wenyewe; napendekeza INVISIBLE NA TEAM YAKE WAJIPIGE BAN YA MWEZI MMOJA ILI KUONYESHA "ACCOUNTABILITY"

    Wanaosema "ndiyo" waseme "NDIYOOOOO....................!"
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mpk sasa umeshaichangia Jf sh.ngapi ili iweze kujiendesha bila shida? sio kulalamika tu.....
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bushbaby hilooo!
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    !!!!!...........loading..........
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ndiyooooo!
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwagika mkuu; au unaogopa rungu?
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha haaa! Mwambie asijali, Invisible ameshajipga ban tayari, so amwagike tu!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sitasign kwa sababu kuna thread zinaelezea vizuri kabla ya tatizo na baada.....
     
  9. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habari (title) hakiendani na Majumuisho (Conclusion). Unataka sahihi au unataka tuseme ndiyoooo?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndiyooo sana tena waongezewe ya mwaka mzima wamekuwa waongo sana!
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Bado.......network searching............
     
  12. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyote!
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Hapo tutazi-miss sana ban, ha ha ha ha!
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nitapigwa ban mimi, poa tu Naona mmeanza nidhamu za uoga. NDIYOOOOOOOOOOO!
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera mkuu. Mtu kama anatoa hoja tu hatukani mbaya nini? Vinginevyo labda kuwe hakuna uhuru wa maoni.
     
  16. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kimchina hicho, kita-search wiki nzima, ha ha ha haa!
     
Loading...