Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja binafsi kuhusu Kituo cha Mabasi Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Jan 2, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhe Mnyika kutokana na hali halisi ya Kituo cha Mabasi Ubungo ni dhairi hoja hii ingepaswa kufanyiwa kazi kwa kina..iliishia wapi???


    [h=2]Sunday, July 31, 2011[/h]
     
  2. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, naona humu amepinga ufisadi wa kituo cha mabasi cha Ubungo, naona pia amepinga kupandishwa kwa kiingilio ya kituo cha Mabasi cha Ubungo. Hii hoja iliishia wapi?

    serayamajimbo
     
  3. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana umemaliza na umejibu hoja yote
     
  4. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2013
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chezea Masuburi wewe!....ndiyohiyo
     
Loading...