Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodini Jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by SolarPower, Jan 19, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa SolarPower natokea umbali wa Kilomita 145,000,000 toka usawa wa dunia. natumaini nakaribishwa.
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Karibu, SolarPower!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini!
     
  4. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nasita kukukaribisha kwani yaonekana wewe si binadamu wa kawaida wa dunia hii.
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mmh hata mimi nina wasiwasi.

    Kama ni kiumbe kutoka sayari yetu ambayo Muumba alichagua tuishi waja wake KARIBU, kama sio waweza kua hatari wewe.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu uje utunusuru na janga la umeme,
    Mgao umetuchoshaaaaaaa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  8. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa ukaribisho wenu nashukuru.
     
  9. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    karibu sana,angalau upunguze makali ya DOWANS na RICHMOND,ila panel zako za ghali sana na wachina wamezichakachua ile mbaya
     
  10. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwenawasiwasi.Tutaanzishakiwandachetu hapahapa bongo ili bei ipungue.
     
  11. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja na tutaendelea kuwa pamoja.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
Loading...