Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi waheshimiwa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by muhosni, Feb 12, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mabibi na mabwana, nabisha hodi mimi ni fresha
     
  2. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu mpendwa.mie ndio Firstlady wa hapa jamvini na Mr president utamsoma tu siku za mbeleni.karibu sana mpwa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana hapa jamvini.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
Loading...