Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi kwa mara ya pili

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Viper, Sep 25, 2010.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ni kitambo jambo forum imebadilika sana!! nilihufa kaka yenu sasa nimerudi kama vampire :eyebrows:
    toka 2007 nimekuja kuamka 2010

    naona Topic yangu hajawa closed http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/9854-kuzamia-chumvini-si-kuzuri.html

    nisalimieni sana Dada yangu NyamaYao na
    mchungaji revmasanilo ustadhi nimerudi :eyebrows:! kila nikichungulia naona umekaa kisiasa zaidi bwana mchungaji!.. NYANI GABU , Xpaster, Mbu, Mmwanakijiji na wengine niliwasahau nasalimiwa
    :focus:http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/9854-kuzamia-chumvini-si-kuzuri.html
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    uliendaga wapi toka muda huo wote?
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Nilifichwa na jimama flani basi ndio limeniachia sasa..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hii lazima ni ile limbwata ya nanilii coz huwezi potea muda wote huo
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    si Li mbwata Jimama la kisawasawa linalojuwa kulea, mwenzio nilikuwa nikikesha bila kujuwa! nastuka asubuhi hii.. "maji ya vuguvugu bafuni"
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    jimama again? WAPI BUJIBUJI?

    Mkuu unamkumbuka MAYAULA MAYONI? (RIP). aliamua kuvunja gitaa alipokuja bongo.... ndo akamaliza hesabu za profesheni yake....
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mhh nakumbuka, unajuwa kumiliki jimaa inahitaji utaalamu wake!.. subiri niombe access jukwaa la mambo ya kikubwa ntakuwa kule saana:becky:
     
  8. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh mbona naogopa kukukaribisha....
     
Loading...