Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi nywele za chini sizitakitena.

Discussion in 'JF Doctor' started by dubu, Oct 31, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    haya mavuzy yananipa karaha.kila nikinyoa upele huo.utakuta kila siku najikuna hadi najichubua.hadi staman kunyoa.nini dawa au nifanyeje ili niondokane na hii hali?naomba msaada.
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wewe ni ke/me?
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna ujanja. Ukotoa kwa kutumia wax unaweza kupumzika mwezi between sessions. Ila kama upo ulaya wanaweza kuzitoa kwa kutumia teknolojia ya leza (laser) na zisiote tena... It is expensive lakini.
     
  4. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tatizo la mitandao ya kijamii hatufahamiani hata sex zetu!!!
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usinyoe kwa uwembe,nyoa kwa makasi,hivyo vipele utavisikia tu.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hii nmekubaliana nayo.hapo hamna tena kunyoa para.au afuge rasta.mia
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nataka ujue kuwa muumba sio mjinga, ikiwa utaondoa mavuzi forever halafu ukapata tatizo usije kuwalaumu jf, huo utakuwa ujuha wako.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lipa mapeni uhudumiwe kwa laser
     
  9. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu, jitahidi kutumia mkasi badala ya wembe.
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hivi mimi sijijui au nakaujinga??Hivi kama umepevuka unaweza kuandika huu upupu??Kwani wewe ni mara yangapi kunyoa??mpaka uone nikitu kigeni kwako?Pili na wasiwasi na umri wako!Vitu vingine ni kumaliza mwenyewe nakutafuta washahuri mwenyewe!!Nakumbuka nilipo ota mara yakwaza hizi nywele nilikuwa nikivaa kaptula naivutia kwa chini kidogo ili waone na mimi ninayo!!samething kwenye ndevu kila saa nilihitaji kukuna nakujisemesha kwa watu ndevu zinawasha na watu walionielewa lengo langu walinipa ukweli nakunibeza usijali dogo mbona zitakuja na utazichoka!!Sasa na wewe huna pakuongelea umeamua ulete hapa ujidai kwetu!!kwakujua huku hakuna anayekufahamu ila ulitamani uweke kwenye Facebook ila kule hukutegemea kama ipo siku utakuwa na mawazo mgando na kutakuwekaka mawazo haya kwakuwa ulishajiintroduce wewe ninani na watu wanakujua wengine na ni marafiki zako hivyo uwezi kuthubutu kuweka huu upupu unaoleta huku!!ila hapa JF unathubutu,unaweza kwakuwa hautambuliki na mtu!!!Yote heri na mbuzi ni wa Bwana Heri!!Pole kama nimekuandama ila ni sehemu ya kuelimishana!Karibu!
     
  11. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole usinyoe tena mwaya kama unaumia
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nimechoka kuchangia jamani, weee ndugu acha tu liwe li msitu, kwenu kuna hasara gani?
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    KakaKiiza nimekumiss sana, ebu nidipu mwanakwetu! lol
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Nitakudipu!!!!lol sina dola kwenye voda yangu lol!!!
     
  15. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyoa kuelekea chini namaanisha kuelekea miguuni na si kupandisha juu.....pia hakikisha umepaka sabuni medicated while unanyoa usinyoe kavu kavu
     
Loading...