Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi yale malori ya kubeba wasikilizaji yapo kuwapeleka vituoni kesho?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Oct 30, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa kijani walikuwa wanasafirisha watu kuwasikiliza, sasa sijajua kama watawabeba kesho au?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wamegawa buku tanotano kwa ajili ya nauli
     
  3. nyasatu

    nyasatu Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watajiju nani aliwaambia wafuate mkumbo hapo ukute hata mtu hana nauli ya kurudi home,jaman watu wengine akili zao u cannot imagine wanawaza nn,apo na bado atampa kura uyo uyo aliemtosa...mungu wasaidie wafunguke macho
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eeee! Mungu tuondolee Huu Ujinga maana ndio mtaji wa CCM.
     
  5. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha, ila waangalie wasiwasaliti, maana kwenye kile chumba kila mtu yupo kimpango wake.
     
  6. c

    chanai JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho ndo kilio chao na kusaga meno
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hapa tunahitaji maombi maana huo ni ujinga.
     
  8. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    cha kushukuru wote wale ni vilaza wakifika kupiga kura watakuwa wameshamsahau kikwete kwa hiyo watampa slaaaa, maana hawajui hata kusoma:doh:
     
  9. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    huku iringa wamerudishwa makwao na CCM yenyewe
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hivi kuna sheria tanzania inayoruhusu kusafirisha watu kwenyee maloro?
     
  11. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walitaka kuwatumia kutuhadaa kwamba wanasupporters wengi ila kwenye visanduku, watajua wenyewe
     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi sheria huwa wanazipindisha tu kama wanavyotaka. Utasikia wengine wanahutubia hadi saa moja na sheria haichukui mkondo wake.
     
Loading...