Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wasukuma ugali lazima?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukuna, Jul 22, 2010.

  1. k

    kukuna Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo wachangiaji wa jf,mi nna swali hivi hawa wenzetu wasukuma wakija kukutembelea mpaka uwasongee ugali ata kama saa za lunch zimeisha? vijisambusa,vikacholi vikaranga na soda kwao havipandi watakusema ah huyu shemeji mchoyo ukienda kumtembelea hakupikii!!!!ninyumbulisheni anti yangu kaolewa na msukuma ajionea mauza uza kutwa wageni na mizigo yao na wanataka wasongewe ugali.
     
  2. m

    mndebile Senior Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona shangazi yako anahangaika mshauri aachike halafu umtafutie kabila wasio taka ugali maana wakati anaolewa si aliyajua hayo. Au wewe hutaki wageni?
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata wakurya pia,si wanawake si wanaume wote wanapenda ugali...!!!
    ukikaa nao mchana jioni ugali,mpaka unakinai!lol
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Oyaaa, acheni kupayuka hapa.

    Huyo Shangazi anafahamu RAHA anazozipata baadaye usiku kutoka kwa Ngosha aliyekula ugali.

    Siyo mtu kala vimikate na sambusa na anaanza shughuli nzito ya usiku. Mwisho mnaishia kunywa Red bulls na mapombe makali.
    Kuleni Ugali na matokeo yake wake zenu watayaona.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Bila kula ugali mtu utakula nin eti; huwa nashangaa kuona watu wengine wanakula vitu vya ajabu kabisa. Wengine wanafanya wali eti ni chakula huku hicho ni kisusio tu kabla ya mlo kamili wa ugali.
     
  6. k

    kingjitu Member

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Carbohydates, inajenga mwili na kuongeza nguvu, kwa kutengeneza energy ya mwili..na carbohydrates,inapatikana kwenye vyakula vya wanga,sukari n.k...maize meal is excellent energy provider, husaidia sana shughuli zote zinazohitaji nguvu..

    ....nguvu kazi...
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwani kuna tofauti kati ya wanga unaopatikana kwenye ugali na kwenye wali?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ndugu, carbohydrate haijengi mwili bana. Kujenga mwili ni kazi ya protini
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kaolewe na Mdindi kama unataka vikachori na visambusa!
     
  10. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asubuhi ugali, machan ugali, jioni ugali,...........
     
  11. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kitu ugali bwana, naufagilia sana tena ukaliwa na mlenda we acha 2, kitu pizza hata kwa koo langu haiwezi pita sijui kwa nini iyo siipendi
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha watani wangu hawa bana lazima Nguna tena iwe ile ngumu na si laini laini hivi, mwambie siku akosee awachanganyie na ulezi kidogo, wakienda Toilet shughuli yake wataipata fresh next time wakija hawatadai tena ugali hahahahahaha
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    sie kwetu pia ni ugali chakula kikuu ila mwepesi sana na maziwa freshi bila chochote zaidi ya kuchemshwa!!
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..hee naona wasukuma wamechachamaa na hii sredi...
    ..sema mmezoeshwa kula maugali tangia watoto,
    ...kusema mnakula maugali ili muhimidi tendo la ndoa,is absolute rubbish...
    ...mbona mambo yenu kitandani hayasifiki kihiiiivyo...:doh:
     
  15. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi sio msukuma lakini nikila wali hayafiki hata masaa mawili nahisi njaa,mambo yote ugali/samaki,chapati/rosti au ndizi iliyopikwa na nyama nyingi.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Vyakula vyote vya kibongo tisa 10 ugali na kama ukiupatia mboga nzuri labda mchicha wa nazi, au kisamvu cha nazi, bamia na samaki wa kukaanga au nyama choma na pilipili kwa wingi ahhhhh! acheni jamani ugali una raha yake ambayo haifanani na chakula chochote cha kibongo.
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ...oww hoooo wao si na wageni? basi wale watakacho kikuta bana.... halafu mie wala sijali watakayo ya sema... nyumba ya kwangu jiko langu wao ni wageni watakula ntakachokipika....
     
  18. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    weweee lete mada zenye mantiki, ugali kwanza sana tu, unaleta habari za vikacholi, sambusa na kalrimati, hapa siyo zenji wala hao jamaa siyo kuchikuchi, kazi kwenda mbele. ndo maana mijamaa imekwenda juu na ina misuli ya kufa mtu, ukitaka mshauri aende akaolewe na wala bagia, dengu lakini kazi yake ataipata maana itakuwa full mdebwedo
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,147
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Mi napenda miugali ya dona iliyochanganywa na udaga.
    pembeni awepo ningu, chengu au gogogo.
    Utatamani na wewe uwe Msukuma.
     
  20. kajukeg

    kajukeg Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good reply mndebile.....!!
     
Loading...