Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vitambulisho vya utaifa na makazi vinauzwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngoiva, Jul 1, 2012.

  1. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu hili nimeuliza baada ya kuona vikiuzwa kwenye stationary moja hapa A.town. Ila niliwahi kusikia waziri wa mambo ya ndani akisema vitatolewa BURE. Naomba jibu.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wanaviuza stationary ipi Ngoiva?

    Hata Mi nimeshamsikia huyu waziri nakinena haya ya kwamba haviuzwi kamwe!

    Hebu nipe mwelekeo ulipo stationary yenyewe inayouza nikavione!
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Twiga kauzwa sembuse vitambulisho hii ndo Tanzania banaaa!!!!!!!!!!!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kweli kabisa Kamkuki!
    Mi cjui tunaelea wapi na Tanzania yetu ya Maziwa na Asali.
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    vitambulisho ni bure kwa watanzania,kwa wageni si bure
     
  6. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hapa si bure. Nisaidia namba za TAKUKURU ili wabanwe.
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuki kwa nguruwe,.... wao wanatuuzia magari ambayo hatuna wasomi wa kuweza kuyatengeneza, kwa nini tusiwauzie NTWIGA. Maana na wao hawana INTWIGA.
     
  9. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu liver, kama uko arusha, tembelea kata ya TERRAT, KIJIJI CHA MKONOO pale centre.
     
  10. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    UNASHANGAA KUUZWA VITAMBULISHO VYA URAIA WAKATI WEWE MWENYEWE UPO SOKONI UNANGOJA KUUNZWA! Ongeza umakini itakusaidia!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Ngoja nifanye mpango wa kutua hapo Terat chap.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Lakini Ngoiva mbona kama hii post yako ilikuwa inazungumzia hapa A town?
    Mbona tena imekuwa nje ya mji?
    Ama ulikuwa umeota kama ndoto nini?

    Ila siyo ki2 ngoja nifike pale uliponiambia pale Terat.

    Ila nimeshapata hofu na post yako!
     
Loading...