Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, vichekesho zaidi ni maneno au vitendo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 22, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama ww ni bubu, kweli utaweza kucheka kutokana na hawa comedian wa hapa kwetu? Au kama mm nisiyejua kizungu naweza kufurahika na comedy zao zinazotawaliwa na maneno, sidhani.
    Lakini acha nije kwa mtu mzima wa kale Charle Champlin (chale champion) au Mr Been ambao ni full maaction mwanzo mwisho. Uwe mchina, muhindi, bubu, mswahili, mwarabu, kiziwi huwezi kufurahi kupitia hawa? Sijuwi kwa kuwakubali kama hawa, ndo nikiwa sicheki hata za humu!!!
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    No offence but it's jokes forum and i'm not laughing.
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata kama, nje ya hapa ktk forum, hao wanaojaribu kufanya (wasanii wetu) nao wanaishia ktk hizi hizi jokes zaidi na siyo vichekesho basi...
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    okay bana mayb you hav a point there,so what do you think is the solution!
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jibu sasa!!!!hapo ndo nimecheka!!!
     
Loading...