Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unajua utajiri wako ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 6, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ewe Mtanzania mwenzangu ,nimekuja na swali,hv unajua utajiri wako upo wapi?of course ninatambua kuwa most of tz wana-akili na hawajapata muda wa ku-expound their brains kama source ya utajiri wao...swala langu kubwa muda huu ni kuhusu utajiri wetu wa mali asilia,vivutio vyetu,milima,mabonde ,mito na maziwa,je unajua kuwa ni utajiri wko?hv wapendwa unaelewa kuwa tz ni craddle of human being ?hv unatambua kuwa unaweza kutembelea tz nzima ukiwa kijiji cha makumbusho kwa siku moja tu?eti wapendwa umeshawahi kutembelea hata kambuga kamoja ka wanyama au unaishia sema mikumi,serengeti,manyara zipo tz,tz gani hyo?hv unajua kuwa bagamoyo kuna a lot that can tell abt man?unajua kuwa wewe ni tajiri au?
     
  2. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjita mpaka mida hii sijatia ndani
    sasa unaponiita mi tajiri unanizingua ile mbaya
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @dj babu,pole sana hoping kuwa mentaly ur rich,u can thnk and argue ,u can even reason ...the only thng is that hujapata chance ya kufanya hvyo,bt actualy what i meant nilikuwa nataka watz wapende kujitambua na kuthamini maliasili zao na vivutio vyao,unajua what?last week nilitembelea kijiji cha makumbusho-pale kijitonyama nilikuwa na wa-zungu flani sasa wakani-ask why in such area kuna few local tourist ina maana hawajui kuwa huo ndio utajiri wao au ni vpi?hence my question wa born,hoping you got me eeeeenh
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka upo sawa ila kwa mimi ninaona utajil wangu ni KUFANIWA UFISAD NA KULIPA KODI huu ndo utajili wangu
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @murefu,duh ....we mkari baaaana!!!
     
Loading...