Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ubikira Unakoma Wakati Gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shinto, Dec 10, 2010.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Ninavyofahamu mimi mwanamke anazaliwa bikira, akikua akaolewa na au kufanya mapenzi basi ubikira huwa umekwisha pale.
    Lakini mbona Mary mama yake Jesus bado tunamuita bikira wakati aliolewa na kuzaa watoto na mumewake Joseph (achilia mbali Yesu ).
    Naomba mawazo yenu yasiyo yakishabiki wa kidini, hili swala linanitatiza kidogo
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    stop this stupid talk!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I support you!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe unamtania Mungu??? Acha kabisa huo mchezo
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha ya ubikira ni maisha ya usafi (chastity).
    Kwa upande wa imani yangu maandiko yameeleza maisha ya ubikira (usafi) kabla na baada ya ndoa.
    Kabla ya ndoa hakuna aliyeruhusiwa kukutana kimwili mpaka afunge ndoa (pagumu sana hapa).
    Lakini maisha haya ya ubikira yanapaswa kwendelea hata mnapofunga ndoa. Kuwa mwaminifu kwa mwenzi wako wa ndoa. (it is also considered to be chastity in the teachings of my faith)
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Perspicacious (notarized by a notary public)
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle kama unataka ufahamishwe, please put it in proper words. However, mixing religion and your dirty thinking doens't work.
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,743
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    mambo mengine yanataka imani, kama hauna hiyo imani YOU WILL NEVER UNDERSTAND. Why do you have two legs and not three? If you answer this question properly then you will find an answer for your query.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok we ulitaka aitwe nani?
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya sasa ??????????????
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    nabii josefu yusufu hakuwahi kumuoa au kuwa na mahusiano na bikira maria?naomba kujua
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Suhala la Maryam kuendelea kuitwa Bikira Maria ni la kiimani zaidi, na haswa kwa waumini wa Kikatoliki na Orthodox, wao wanasema kuwa Mary - "ever-virgin" Hii ni kwa sababu Maryam alizaa mtoto wake wa kwanza kabla ya kukutana kimwili na mumewe Joseph.

    Japokuwa kwenye agano jipya, Maryam Mama yake na Nabii Yesu, imeandikwa kuwa alikuwa na watoto wengine zaidi (Wakiume na wa kike). Ukisoma Injili kama ilivyo andikwa na Mathayo 13:55-56
    Utakutana na maneno haya:
    "...Huyu si mwana wa seremala? Mamaye si yeye aitwaye Mariamu? Na nduguze si Yakobo, na Yusufu, na Simoni, na Yuda?
    Na maumbu yake wote hawapo hapa petu? Basi huyu amepata wapi haya yote?"

    Vile vile kwenye Injili kama ilivyo andikwa na Marko, imeandikwa hivi:
    Huyu si yule seremala, mwana wa Mariamu, na ndugu yao Yakobo, na Yose, na Yuda, na Simoni?
    Na maumbu yake hawapo hapa petu? Wakajikwaa kwake.
    (Umbu ni dada)
    Marko 6:03

    Wakatoliki wanapinga suhala hili kwa nguvu zote nao wanatumia mistari kutoka Mathayo 27:56, ambayo inasema hivi:
    Miongoni mwao alikuwamo Mariamu Magdalene, na Mariamu mama yao Yakobo na Yusufu, na mama yao wana wa Zebedayo.

    Vile vile wana-quote mstari kutoka Marko 15:40, ambao unasema hivi:
    Palikuwako na wanawake wakitazama kwa mbali; miongoni mwao alikuwamo Mariamu Magdalene, na Mariamu mama yao Yakobo mdogo na Yose, na Salome;

    Wanachambua mistari hii kwa kusema kuwa hao watoto ni wa Maryam mwingine na si mama yake na Nabii Yesu. Inasemekana huyo Maryam mwingie ni Binamu yake na Bikira Maria au Wifi yake, yaani dada yake na Joseph.

    Vile vile wanawa-quote mababa wakubwa kabisa wa kanisa, wa enzi hizo kina Clement wa Alexandria, Origen, na Mtakatifu Jerome, kuwa waliamini kuwa Mary was ever-virgin. Vile vile wanasema kuwa hata wakubwa wa KiProtestants kama Luther, Calvin, Zwingli, na John Wesley, Wanakubaliana na dhana ya Ubikira wa Maryam mpaka kifo chake, na mwisho kupaa mbinguni kuungana na Mwanaye Yesu Kristo.

    Ukisoma Catechism of the Catholic Church, Ukurasa wa 112, saifa ya 499 imeandikwa hivi:

    Mary -- "ever-virgin"

    499 The deepening of faith in the virginal motherhood led the Church to confess Mary's real and perpetual virginity even in the act of giving birth to the Son of God made man.154 In fact, Christ's birth "did not diminish his mother's virginal integrity but sanctified it."155 And so the liturgy of the Church celebrates Mary as Aeiparthenos, the "Ever-virgin".156
    p.112
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    haya sasa afazali waislam wapumzike japo kwa leo........
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    najua hii ni sehemu ya MMU..
    lakini topic nyingine si za kuletwa hapa....
    mambo memgie ni ya heshma sana kuletwa sehemu kama hiii....
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    WALIKUWA NA UHUSIANO NA NDO MAANA YESU ALIKUWA NA KAKA ZAKE...........

    Matthew 13:55

    "Is not this the carpenter's son? is not his mother called Mary? and his brethren, James, and Joses, and Simon, and Judas?"
     
  17. BABY ASHA

    BABY ASHA Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii picha nimeipenda
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wooow...people on their senses now ah! I wish for comments like these when its about mohammad
     
  19. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    toka lini umeanza kukosoa watu wa Mungu, haya mambo ni bora uyaache kama yalivyo, acha kabisa usije ukapwigwa kwa laana bure.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii ni sawa na ku-createsize dini ya mwenzako!
    Mambo kama haya yana jadiliwa (tena sio upuuzi kama unavoanzisha hapa) kwenye jukwaa linaitwa "dini/religion"

    watu wengine na dini zenu mkiguswa tu mnakuwa wakali kama nini vile,pambafu
     
Loading...