Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi traffic police ni mtendaji wa chini tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince Nadheem, Oct 3, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    nipo kwenye daladala ya ubungo gongo la mboto hapa maeneo ya buguruni,dereva kashuka anamkabidhi gari deiwaka bila kificho katika foleni wanavuliana sare hapo barabarani hofu hawana.
    Jambo la kusikitisha tumepanda hili gari na trafiki polisi akishuhudia drama yote lakini hajathubutu hata kuhoji. Lakini nina imani kama angekuwa chini na kuona huo mchezo lazima angekuja kuhoji. Je hawa wa2 wana limitation ya kufanya kazi!?
     
Loading...