Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania tunaweza mchezo gani?

Discussion in 'Sports' started by Mundu, Mar 3, 2010.

  1. M

    Mundu JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Majuzi nilikuwa Angola baada ya CAN, wakaniuliza, hivi Tanzania favourite sport yenu ni nini? Nikashindwa kujibu. Ila kwa kuwa ni mwanaume nikajibu "lakini tunapenda mpira wa miguu"
    Wakaniuliza tena, mbona hatukuwaona CAN?. Nusu niwaambie, tunacheza sana bao.
    Sasa mnisaidie ninyi wenzangu, hivi favourite sport yetu ni nini?
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...Ngoma za asilia mana kila mkoa zipo na ndio zinaonesha utamaduni wetu..ukichukulia majority ya wabongo wanaishi vijiji naona ndo burudani pekee kwa majority ya wabongo
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mhn, yaweza kuwa kweli. Kwahiyo tujipange tushindanishe ngoma kimataifa sio?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    watanzania tunaweza mchezo mmoja tu...kama tukipelekwa kwenye olympic kila mchezaji atachukua gold medal......'november golf oscar november oscar'....thats it
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tunaweza kucheza kudumbaki
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yeah! hakuna tatizo kabisa kama zipo kimataifa naona tutakuwa na nafasi kubwa kufanya vyema..Unajua wenzetu wana michezo yao mingi tu kutokana na hali zao za hewa ambayo sie hatuthubutu kushiriki nasi tunaweza kujivunia kwenye NGOMA ZA ASILI
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    majungu na kuabudu mizimu, achilia mbali kutetea imani potofu, usisahau mchezo wa kuombea wafu ambao waliishi kwa kufanya ufirauni
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inaitwa Kidumbaki
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni mabingwa sana kushinda michezo ya bigbrother, na kama itaandaliwa mashindano ya kumsaka shoga mrembo, tutachukua taji la dunia!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    nongo
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wenzangu nami naamini kabisa mchezo mkubwa kwetu ni kuendesha baiskeli hasa kwa wale wa kutoka kanda ya ziwa,kama utakumbuka hata Vodacom wanafagilia sana huu mchezo.
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama nimekupata vyema you mean Jigolo aka Ngono!!:) ila hapo naona kila nchi itakuwa na mafundi wake
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kutongoza kinadada!
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Acha kuwa muamba ngoma ..Tanzania nakumbuka zamani tulipeleka washiriki kwenye mashindano ya baiskeli nadhan kwenye all african games ya EGYPT tulichakazwa kweli..wasukuma wao wamezoea Road master au Gazelle afu wanataka kuendesha pekupeku sasa watawezana wapi na watu wanaotumia bike zenye gear.Ukisema Nchi inapenda Mchezo wa baiskeli kwa kuwa wasukuma ndo wapo wengi nchini sioni kama ni kigezo tosha...ngoma zipo kila mkoa zimekosa promotion tu zaidi ya TBC yetu kuwa na vipindi hivyo vya kuonesha utamaduni wetu
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unaweza kutuhakikishia katika hilo au tuseme kutongozana mana kama ni mchezo basi ni wapande mbili mana unapewa maneno matamu then unamjibu kuwa nimekubali au ntakufikiria etc so ni bora iwe kutongozana!
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hapo mshindi atakuwa nani?
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pia kama ni ngoma, kipimo cha ushindi kitakuwa nini tukishindanisha? mathalani, shindanisha mdundiko na sindimba; hapo inakuwaje?
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ufisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  19. senator

    senator JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bahati mbaya mie sio mtaalam wa music..kwa uchache nadhan hata nyimbo au bendi zinaposhindanishwa kuna vitu majaji wanakuwa navyo wanaangalia.Hata kwenye michezo iliyokwisha juzi ya olympics ungepewa ww u judge amsure ungeshindwa mana ungeona kila pair inacheza vizuri pasipo kasoro.Vivyo hivyo kwenye ushindani wa ngoma..kuna vitu kama dressing, mpangalio wa tune za ngoma zenu...uchezaji wa ngoma(sio mnacheza pasipo kuendana na midundo ya ngoma),na mambo mengine mengi tu
    Hivi umeshawahi kuona watu wa Songea wakicheza ngoma zao..utafurahi kwnye dress code yao na uchezaji wa kufwata midundo ya ngoma... usiombe likipigwa Lizombe!!
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Siku hizi mapenzi sio mpaka mwanaume aanze kumtongoza mwanamke unaweza tegwa kiaina ukaingia king..au wengine wanakufwata live kukupa yake ya moyoni, ila Mshindi anakuwa yule aliyembadilisha mwenzie mawazo pasipo kutumia pesa au mali yoyote aliyonayo...Nakumbuka tulipokuwa watoto kuna jamaa yeye alikuwa anajiona bingwa sna wakutongoza na ajigamba kwamba hawezikukataliwa na demu wa aina yoyote..ikatokea siku akapigwa Buti moja baya mbele ya darasa na mdada mmoja aliyekuwa mlokole( sasa hapo kama ni mashndano alishinda yule mdada wa kilokole)
     
Loading...