Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania hakuna watu waliosomea mipango miji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saskatchewan, Apr 4, 2012.

  1. S

    Saskatchewan Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila kukicha utasikia wamachinga wanakwaruzana na serikali kutokana na kufanyia biashara maeneo ambayo hayaruhusiwi. Hii inatokeaje wakati kuna watu wameajiriwa kwa ajili ya kazi hiyo? Kama wapo wanapatikana wapi? Mipango miji wanasababisha matatizo mengi sana yanayorudisha nyuma maendeleo!
     
  2. j

    jmnamba Senior Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wapo! Ila sijui niseme wapo ofcn kupokea mishahara tu bila kuingia field? Au hawapewi fursa za ku-apply fani yao ipaswavyo? Au kozi waliyoisomea huitumia kwa ishu zao binafsi? So many unanswered questions?
    Machinga complex nako dah! Waliopo wanalalamika biashara haziendi... Waliopo nje wanahofia... Sijui ilijengwa kulingana na matakwa ya watu binafsi. Lisemwalo lipo.

    Hivi niulize hii style ya siku hizi maghorofa yetu ndio ni mengi laaakiiinii yanafanana kama mabox kila ukutanapo nayo! Mitaa mingine ndio hata gari zikipaki tu shida, parking mjini miradi ya watu binafsi yaani full kero.
     
  3. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wataalam wapo, tatizo maamuzi mengi yanafanywa na wanasiasa ( kina lusinde)
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila mwaka ARDHI UNIVERSITY inacheua graduates!..
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Wapo na wengine wengi tu wapo Bize kuijenga Botswana, Ma-city engineers wengi wa miji mikubwa Botswana walikuwa Watanzania
     
  6. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataalamu hawa hakuna anaye wahitaji, kwani huu utaratibu wa bomoa boma unatusaidia kupata heshima Mitaani. Ukijifanya unajua jua kesho hapo ilipo nyumba yako inageuka sehemu wazi ya kuchezea watoto hivyo inafuata ile herufi isiyo maarufu kabisa bongo "X"
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Masaki na O'bay kule waliko uziana nyumba za serikali, wamebadilisha matumizi. Msururu wa maduka, mabaa, ma'apartment marefu ma'supermarket, maofisi na machangu kibao ! Jamaa wapo wanaangalia tuu ! Hizo vurugu zilisababisha Kinje kupigwa ban na mahakama baada yao kugeuza nite klub !
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kumbe na wewe umeliona?!, wengi wanajifanya hawaoni..........
     
  9. S

    Saskatchewan Senior Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wapo hakuna kazi wanayofanya. Wanakula hela za walipa kodi bure tu! Hapa mtaani ninapoishi mkurugenzi wa jij4 ameruhusu soko ambalo ni kero kubwa! Inawezeka vp ukaruhusu soko kwenye makazi ya watu tena barabarani bidhaa zenyewe zinapangwa chini. Ushuru wanaotoza hatuoni unafanya kazi gani! Ningepata nafasi huko mipango miji ningewaondoa mara moja kuondoa kero hii!
     
Loading...